แก้มข้างล้อหน้าของ 12vกับ24v เหมือนกันรึไม่ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31967
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31967

A31.2
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
23 มิถุนายน 2008
  • กระทู้ ผู้เขียน
แก้มข้างล้อหน้าของ 12vกับ24v เหมือนกันรึไม่ครับ แล้วราคาประมาณ
เท่าไรครับ

พอดีมีเพื่อนๆผมถามนะครับ..ผมไม่มีความรู้เรื่องนี้เลยลองถามพี่ๆดูนะครับ:coolly-0043:

น่าจะเหมือนกันนะ
ราคาไม่ทราบจริงๆ แต่ถ้าในนี้ไม่แพงหรอก
ข้างนอกน่าจะแพงกว่า

เหมือนกันเป๊ะครับ แต่จะไม่เหมือนกันตรงคิ้วข้างรถที่มันแปะมาครับ
เพราะคิ้วข้างรถของ 12v กับ 24v ไม่เหมือนกันครับ

ตัวผมเองรถ 12v ก็เอาแก้ม 24v มาใส่ แต่ผมแกะคิ้วข้างออกหมดเลย ตัดปัญหา 5555

ราคาที่ซื้อมาตอนนั้นจากเซียงกงบางนา แต่ซื้อนานมากแล้วครับ ผมซื้อมาคู่ละ 2000 ครับ
ราคาตอนนี้ไม่รู้เท่าไหร่เหมือนกัน

ขอบคุณมากๆเลยครับพี่ๆที่ให้ความรู้คราบ....

ไม่เหมือนครับ 24Vฝั่งซ้ายจะอูมโป่งออกมา มากกว่าฝั่งขวาครับ

เพราะอะไรหนอ...ถึงไม่เท่ากันครับ:coolly-0043:

เหมือนกันครับ confirm เพราะเปลี่ยนมาแล้วเหมือนเด๊ะ

ผมเห็นบางคันก็มีไฟหลี่ด้วยครับ...สงสัยติดเพิ่มแน่ๆเลย..:coolly-0043:

จริงหรอครับ......:coolly-0007:
24Vแท้ๆเท่าที่รู้มาเป็นอย่างนั้นนะครับเพราะรถผมก็เป็นอยู่ เค้าว่าที่อูมกว่าเพราะเผื่อพื้นที่ใส่กระปุกฉีดน้ำล้างกระจกหรือไม่ก็ท่ออินเตอร์สำหรับเครื่องRBที่เส้นท่อจะอยู่ฝั่งเดียวกันน่ะครับ เคยคุยกับคนที่ขายแก้มหน้าในเวปนี้เค้าก็บอกว่าไม่เหมือนกัน(ไม่เกี่ยวกับคิ้วกันกระแทกนะครับ)ยังไงรบกวนCEFกูรูช่วยตอบด้วยครับ อยากรู้เหมือนกัน กำลังจะสมัครสมาชิกชมรมนี้แล้วครับ มีอะไรก็แลกเปลี่ยนกันครับ ขอบคุณครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม