แนะนำหน่อยผมหาเบาะ bride 2 tone คับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31777
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31777

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
18 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ที่มานปีกข้างดำ ตรงกลางเทา อ่อน-เข้มอ่ะคับ

1. มันมีของก้อปมะ เท่าไหร่ ซื้อได้ที่ไหน
2.ถ้าไม่ของแท้มือ 2 หาได้ที่ไหน เท่าไหร่

แล้วแปลงรางยังไง ? แนะนำหน่อยจิคับ ผมอยากใส่ ตรงคนขับอ่ะ อยากเท่มั่งละ

ผู้ใดรู้แนะนำกันหน่อยครับพี่น้องงงงง

ลองหาดูในเร็ดซิ่งเวป คับ เพียบ

ถ้าของปลอมเป็นรุ่นแบบปรับเอนได้รุ่นล่าสุดปีกสูง ให้ไปดูที่ร้าน auto car ครับ เหมือนมากๆ ราคาตัวละ 18,000 บาท
แต่ถ้าเป็นรุ่นหลังแข็งbrideแต่ไม่ใช่ทูโทน ในrcwebขายประมาณ7-8พันนี่แหล่ะครับไม่แน่ใจ แต่เป็นของปลอมนะครับ ด้านหลังเป็นคาร์บอนด้วย
**ที่บอกมาทั้งหมดนี่เป็นของมือ1นะครับ**

อ้อ...แล้วเรื่องรางเลื่อน ถ้าเป็นแบบหลังแข็งนี่จะง่ายหน่อยครับ ให้ซื้อรางมือ2brideตรงรุ่นของเซียงกงเลยจะดีกว่าครับหาง่ายครับ ไม่ต้องเอาของรุ่นอื่นมาแปลงให้วุ่นวายครับ ส่วนเรื่องขาเบาะทางร้านที่ทำเค้าน่าจะมีขาเบาะมาให้แล้วหน่ะครับ
แต่ถ้าเป็นรุ่นแบบปรับเอนได้นี่ผมไม่ทราบว่าจะใช้อันเดียวกันได้รึเปล่านะครับ ไม่แน่ใจครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม