คอมแอร์ RB25,RB20 ใช้ด้วยกันได้มั๊ย

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ kriang
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

kriang

Register
เข้าร่วม
15 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ผมจะใช้ คอมแอร์ RB20 แทน RB25 ได้มั๊ยครับ คือหู มันตรงกันรึเปล่า หาคอม RB25 ไม่ได้อ่ะครับ

น็อตยึดคอม4ตัวตำแหน่งเดียวกันใส่ได้กันหมด
ต่างที่หัวสายครับ:coolly-0033:

แล้วถ้าเป็นตระกูล NEO6 ไม่โบ เอาของพวก 20BO 25BO มาใส่ได้ไหมอะครับพี่จอนห์

เครื่องNEO ไม่ได้เล่น
เลยไม่ได้สนใจดูรายละเอียดครับ:coolly-0033: