skyline r32 gtr ใช้น้ำมันเกียร์ เบอร์อะไร ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ dakpump
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

dakpump

Register
เข้าร่วม
25 มีนาคม 2009
  • กระทู้ ผู้เขียน
skyline r32 gtr ใช้น้ำมันเกียร์ เบอร์อะไร
แล้วก็ เพืองท้าย เพืองขับหน้า ด้วยครับ ช่วยหน่อยนะครับ:coolly-0023:

=ช่วยหน่อยครับ

รออยู่นะครับ

ดันครับ ..................................

เอาเป็นข้อมูลละกันนะครับ
ของผมเกียร์MT 20 Bo กับ เฟืองท้าย 3.9 LSD (Standard) ใช้น้ำมันแบบเดียวกันคือเบอร์80-90 ที่เขียนว่าLimited Slip ที่เคยใช้ก็ยี่ห้อ Pennzoil,Valvoline หัวจรวดน่ะ

ขอบคุณครับ

..........

ผมใช้เบอร์ 90lsd หัวจรวด ตราระฆัง ขวดละสองร้อยกว่าบาทอะครับ

ทั้งเกียร์ และเพืองท้ายเลยหรอครับ

ของผมใช้แบบ ข้างๆขวดมีรูปเสือแล้วตรงกลางเขียนว่า leo น้ำจะสีเหลืองๆน่อย พอเทออกมาแล้วมีฟองด้วยอ้ะ....:coolly-0028: ไปแล้วน้ะ แฟ็ดดดดดดดดดดด

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม