ขายโช๊คหลัง แนวเดิม kyb ไม่รั่ว ไม่เมา ไม่เศร้า ไม่ซึม ไม่เคยซ่อม ^^ 800บ. ใครโช๊คเดิมพัง มาเอาไปซะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31233
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31233

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
22 มิถุนายน 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ใครโช๊คเดิมรั่ว ซึม แตก พัง กำลังจะเอาไปซ่อมอัดใหม่ มาเอาไปใส่ซะ
kayaba กระบอกสีเทา แนวเดิมๆ รับประกัน ไม่รั่ว ไม่ซึม ไม่เคยซ่อม
แต่ไม่มีสปริงนะ มียางกันฝุ่น ยางกันกระแทกครบหมด
เอาสปริ่งเดิมใส่ใช้ได้เลย หรือถ้าอยากได้สปริงด้วยก็บอกคับ
800บ. เนียนๆ :coolly-0045:

085.16.16.100 เจฟ ดูของเมืองทอง หรือนัดมาคับ

สูงเท่าโช๊คเดิมป่าวครับสนใจพร้อมสปริงเลยครับ

• กระทู้ ผู้เขียน
สูงเท่าโช๊คเดิมป่าวครับสนใจพร้อมสปริงเลยครับ

ขอบคุณที่สนใจนะคับ แต่ต้องขอโทดด้วยคับ ขายไปแล้วอ่ะคับ :coolly-0023:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม