ขายเกียร์ RB25DET พร้อมคลัช os 2แผ่น ทำใส่เครื่อง1-2เจแล้ว

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31380
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31380

Cefiro-Thailand Staff
Cefiro-Thailand Staff
เข้าร่วม
19 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ขายเกียร์ RB25DETเกียร์ใหญ่ พร้อมคลัช os 2แผ่น ทำใส่เครื่อง1-2เจเรียบร้อยแล้ว ขาย 38000 บาท

089-684-8001

เกียร์ยังอยู่ในรถลองมาขับก่อนได้ครับ

ปล.คลัชos2แผ่นเบิกใหม่ที่พี่ไก่เรสซิ่งคลัชครับ

โอเอสสสสสสสสสส เบิกใหม่....กระโดด ผางๆๆ:coolly-0034:

อ้าวน้าขายไมอ่ะ

อย่าบอกนะว่าขาลงหมดตูดแล้ว

เขร้ ๆ ๆ ๆ ๆ

ขาลงอย่างหนัก

เอาใจช่วยน้องรัก
อย่าไปคิดมาก รวยไม่ทนแต่ก็จนไม่นานหร๋อก.เด้วก็มีอี๊ก..

..:coolly-0041::coolly-0041::coolly-0041::coolly-0041::coolly-0041:

เอา เอา ......

รับแลกกับเกียร์jโยงแท้ป่ะครับยังไงเดี๋ยวเพิ่มตังให้ครับ

เอาใจช่วย ดันๆไป

จขกท. เปลี่ยนใจไม่ขายแล้วมั้ง..ขอให้เข้ามายืนยันหน่อยครับน้องโต้ ยังขายอยู่หรือไม่ขายแล้ว..

เอ่อ เกียร์ชุดที่ขาย เป็นของ ไอทิด นะครับ

ปิดการขายไปนานแล้วด้วย

โต้ไม่ได้ขายครับ

แต่ถ้าโดนบอลถล่มรอบหน้า ไม่แน่ อาจจะผ่าขายทีครึ่งคันเลย 5 5 5

สู้ๆ สู้ๆ ครับพี่โต้ 5555+

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม