ขอถามเรื่องช่วงล่างกับล้อครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311064
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A311064

ขอดีไม่ได้มีไว้โชว์!!
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
19 พฤษภาคม 2008
  • กระทู้ ผู้เขียน
1.คือผมพึ่งมาสังเกตุว่าทำไมล้อหน้าผมมันยื่นออกมาจากบออดี้ไม่เท่ากันหว่า ข้างซ้ายมันยื่นออกมามากกว่าข้างขวาหว่า เกิดจากอะไรหรอครับ แก้ยังไงได้หรอครับ

2.เวลาผมเลี้ยวขวาสุดงี้มันจุมีเสียงดัง แต๊ก ครั้งนึงอ่ะครับ เป็นงี้ทุกครั้งที่เลี้ยว อยู่ที่อะไรหรอครับ:coolly-0037::coolly-0007::coolly-0037:

ขอบคุณครับ

ผมก็เป็นคับ

แต่ล้อหลังนะ

ล้อหลังฝั่งคนขับ ยื่นออกมามากกว่าฝั่งคนนั่งอะ

อิอิ

รอผู้รุ้คับ

ผมก็เป็นคับ

แต่ล้อหลังนะ

ล้อหลังฝั่งคนขับ ยื่นออกมามากกว่าฝั่งคนนั่งอะ

อิอิ

รอผู้รุ้คับ

เป็นเหมือนกันเลยพี่ต้น ใส่ห่วงปรับ จะหายไหมอ่า

แงๆๆผมล้อหน้าอ่ะเหนได้อย่างชัดเจนนน

แงๆๆผมล้อหน้าอ่ะเหนได้อย่างชัดเจนนน
ไม่ต้องตกใจคับ ถามเซียนๆบอกว่าปกติ เป็นเกือบทุกคัน ธรรมชาติเซฟ ผมเป็นเหมือนกันหน้าและหลัง เฉยๆคับ มันไม่มีผลกะดึงซ้าย - ขวา ก็ผ่านๆไปมั่งก็ได้คับ อย่าไปคิดมาก:coolly-0022:

อ่ออครับ ขอบคุณมากครับ แต่มันหุบแบบว่ากว่าเดิมครึ่งนิ้วได้ ไม่เปนไรก้เสริมสเปเซอเอาใช่ไหมครับ