ช่วยด้วยครับ ไฟสูงติดตลอดเลยครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ leocan
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

leocan

Register
เข้าร่วม
29 ก.ค. 2008
  • กระทู้ ผู้เขียน
อยู่ๆ ไฟสูงก็ติดครับ ไม่มีดับเลยขนาด off แล้วนะครับสวิตกุญแจก็ปิดครับ (ถอดกุญแจออกแล้วยังติดเลยครับ) ลองถอดกล่องไฟ auto ออก แล้วก็ยังไม่ดับเลยครับ ตอนนี้ถอดฟิวส์ออกก่อนอะครับ กลัวไฟหมดแบตอะครับ ไม่รู้จะทำไงแล้วครับ (ลืมบอกไปของผมตัว 24 v ครับ)

1 ก้านไฟยกเลี้ยว (น่าจะเป็นตัวนี้ มากที่สุด)

ถ้าไม่ใช่ตัวแรก ก็ไปดูข้อ 2

เซ็นเซอร์ไฟออโต้ บนคอนโซลฝั่งคนขับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม