เรื่องโช๊คครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31571
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31571

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
12 เม.ย. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
เมื่อวานผมไปเดิมซื้อของมาเจอโช๊ค 4 ต้น ของ
ด้านล่างเขียนยี่ห้อว่า OFFICE MADE IN JAPAN ที่หัวโช๊คคู่หน้า
มีปุ่มเล็กๆกลมเป็นตัวเลขแบบหมุนได้ด้วยครับหัวบอลจอยซ์เป็นสีเขียว
ทั้งโช๊คและสปริงครับเขาขายอยู่ 4 ต้นหน้าหลัง 6,500 พวกพี่ๆว่าแพงไหมครับ และความแข็งกระด้างความหนึบเป็นไง เขาบอกว่าตอนแรกซื้อมาสใส่ 200 SX ตอนนี้ขายรถไปแล้วครับ แล้วรถ a31 จะใส่ได้เลยหรือเปล่าครับ

ใส่ได้ครับ

แต่ งทางจะเตี้ยน่าดู

แต่ยี่ห้อไร อ่ะ

สีเขี้ยว

ยี่ห้อ Office ครับผม

ถ้าไม่เอา pm มาบอกเลยนะ

เพื่อนผมอยากได้คู่หน้า รถมิดมา คู่หลังผมจะเอาไว้สำรอง

555

ผมว่าสภาพดีนะครับสภาพไม่ได้ล้างไม่รั่วครับปรับหนืดได้ด้วยครับ
สนใจลงเบอร์ไว้เลยครับเดี๋ยวโทรไปบอกครับผม

OFFICE เป็นโช๊คดริฟท์คั๊บ
น่าจะแข็งนะ

:spiderman: เดี๋ยวถ่ายรูปมาให้ดูครับของแต่งอีกเพียบอ่ะประเภทพวกเกจวัดครับ
ราคาถูกลองได้ทุกตัวครับ อาจเป็นเพราะว่าเมืองกาญเซฟิโร่ยังไม่มีกลุ่มที่แพร่หลายก็เป็นได้ครับ

ถ้าไม่มีใครเอาโช้ค โทรมานะ อิอิ 089-815 6405 เผื่อหลุดมา อิอิ

OFFICE เป็นโช๊คดริฟท์คั๊บ
น่าจะแข็งนะ

ไม่แข็งแน่นอนผมใช้อยู่ชอบครับชุดนี้หนืบดีและที่สำคัญมันสไลกระบอกได้

ขอโทษกล้องเสียรอแบ๊ปครับจะไปถ่ายมาให้ดูครับของยังอยู่ที่ร้านครับ

รบกวนเพิ่มเติ่มคับ โช๊ค S14 เอามาใส่กับ Cerfiro ได้ไหมคับ......

รบกวนเพิ่มเติ่มคับ โช๊ค S14 เอามาใส่กับ Cerfiro ได้ไหมคับ......

S14เท่าที่ได้ยินมาข้างหลังมันสูงมากคงใส่ไม่ได้มั้งครับ ไอ้ที่สามารถใส่ได้ก็มี 200SX S13 อะครับรอผู้อืนมายืนยันอีกทีนะครับ

มันน่าจะแข็งนะครับ

ใช้อยู่เหมือนกันครับ ใส่หลังอยู่
ก็แข็งพอควร ถ้าไม่มีคนนั่งหลังก็โอเคอ่ะครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม