****ขอระบายหน่อยนะครับ พี่น้องค้าบบบบบบบ***

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ panpravong
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

panpravong

Active member
Register
เข้าร่วม
9 เม.ย. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
จอดรถไว้หน้าบ้านครับ จอดมานานแล้วนะครับ แล้วก็ไม่ได้ไปขวางทางใครด้วยครับ เมื่อเช้าออกมาก็ไม่ได้มองครับ พอมาถึงที่ทำงานมองไปที่ประตูครับ มันมีรอยขีดครับพอมองดีดีรอยมันมาตั้งแต่หน้ารถยันท้ายรถเลยครับ....เซ็งเป็ดแต่เช้าเลยครับวันนี้
ผมไม่เข้าใจไอ้คนพวกนี้จิง ๆ ครับ มันกรีดรถผมแล้วมันจะทำให้ชีวิตมันดีขึ้นรึงัยก็ไม่รู้อ่ะนะ...ถ้าจับได้จะทุบให้มือแตกแล้วเอาผ้าถุงคลุมหัวประจารแ_/'/งเลย
ก็อยากบอกให้พี่ ๆ น้อง ๆ เพื่อน ๆ ระวัง ๆ กันไว้นะครับคนแบบนี้มันมีเยอะครับ รถสวยไปก็ทำให้คนหมันไส้ได้นะครับ เฮ้อ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! เซ็งเวย:coolly-0004:

ผมว่าฆ่ามันทิ้งไปเลยคับ
มารังแก A31 ได้ไง

โดนจนชินแล้วครับ จอดที่สนามคลอง5 โดนทุกที ไม่ได้จอดขวางใคร

จอดในซองตามปรกติ โดนขูดซะงั้น ผมทำใจใว้และ คิดซะว่า หมามันเดินมาชนครับ

เพราะหมามันไม่มีสมอง เดินมาชนรถเราเป็นรอย เราก็ทำไรมันไม่ได้ เพราะเราไม่เห็น

โดนจนชินแล้วครับ จอดที่สนามคลอง5 โดนทุกที ไม่ได้จอดขวางใคร

จอดในซองตามปรกติ โดนขูดซะงั้น ผมทำใจใว้และ คิดซะว่า หมามันเดินมาชนครับ

เพราะหมามันไม่มีสมอง เดินมาชนรถเราเป็นรอย เราก็ทำไรมันไม่ได้ เพราะเราไม่เห็น
ถ้าสมมุติ ว่าเจอตอนมันกำลังกรีดหรือขูดสีรถ จะจะ จะทำยังไงครับ
เฮ้ยทำอะไรอะ แล้วมันวิ่งหนี เราวิ่งตามจับมันได้
หรือมันไม่วิ่ง ยอมรับผิด
จะทำยังไงกับมันดี

ถ้าสมมุติ ว่าเจอตอนมันกำลังกรีดหรือขูดสีรถ จะจะ จะทำยังไงครับ
เฮ้ยทำอะไรอะ แล้วมันวิ่งหนี เราวิ่งตามจับมันได้

ถ้าจับได้ก็เรียกค่าเสียหายเลยคับ ถ้าไม่ให้ก็พาไปโรงพักเลย

โดนเด็กขูดประจำเลยครับ
ชอบมาเล่นกันใกล้ ๆ รถเรา เล่นกันไม่สนใจรถเลย
พอผมว่าหน่อยก็ตีหน้าเศร้า พ่อ แม่เด็กมองตาขวางเลย
ก็ไม่รู้จะทำยังไงครับ เลยยังไม่ทำสีรถใหม่ ใช้รถสีเก่า ๆ แบบนี้ไปก่อน
ตอนนี้ที่ทำได้ก็ใช้ผ้าคลุมไว้ครับ พอกันอะไรมากระแทกได้บ้าง แบบไม่ตั้งใจ
รอมีบ้านเป็นของตัวเอง มีที่จอดดี ๆ ค่อยทำครับ

อย่าคิดมากนะครับ เรื่องโดนขูดเนี่ย ผมว่าชาว a31 โดนกันเยอะมาก

ไม่ว่าจะเป็นค่าหมั่นไส้ หรือ ไอ อนาคตของชาติไม่รู้เดียงสา

รถผมก็โดน ประตูหน้ายันประตูหลัง ผมก็เลยเอาสีแต้ม ปล่อยแม่งไว้งั้นแหละ อย่าให้กรูเห็นเมิง ตำตาแระกัน เป็นเด็กจะตบให้กลิ้ง

อย่าคิดมากนะครับ เรื่องโดนขูดเนี่ย ผมว่าชาว a31 โดนกันเยอะมาก

ไม่ว่าจะเป็นค่าหมั่นไส้ หรือ ไอ อนาคตของชาติไม่รู้เดียงสา

รถผมก็โดน ประตูหน้ายันประตูหลัง ผมก็เลยเอาสีแต้ม ปล่อยแม่งไว้งั้นแหละ อย่าให้กรูเห็นเมิง ตำตาแระกัน เป็นเด็กจะตบให้กลิ้ง
55 พี่แล้วถ้ามันมาเป็นหมู่คณะหละ จะทำงายย แซวเล่นนะพี่ :coolly-0023:

• กระทู้ ผู้เขียน
ไปขัดสีมาหน่อยแล้วครับ...ค่อยยังชั่วขึ้นมาหน่อยครับ
แต่ก็ยังคาใจอยู่ครับ...แล้วผมไปขัดสีมาแล้วมันไม่ค่อยมีรอยแล้วอ่ะครับ ผมว่าเดี๋ยวมันต้องมาอีก ตอนนี้ก็พยายามสังเกตุอยู่ครับว่าใครน่าจะใช่หว่า อย่างที่คุณ A31777 บอกอะครับ ถ้าเป็นเด็กจะตบให้กลิ้ง...ถ้าเป็นผู้ใหญ่ก็คงต้องยาว ๆ หน่อยนะครับ :).......เฮ้อ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
ยังงัยก็ขออย่าให้ใครโดนเลยนะครับ รถใคร ใครก็รัก ระวังกันหน่อยนะครับพี่น้องค้าบบบบบบบบบบบบบบบบบ

เหตุการณ์เช่นนี้ที่สงขลาไม่ค่อยมี
ถ้ามีล่าสุดคือเผายางแ-งเรย:coolly-0036:

เคยจับได้ ผมก็ล๊อคมันใว้ แล้วก็ให้ตำรวจมาลากไป :coolly-0014:

55 พี่แล้วถ้ามันมาเป็นหมู่คณะหละ จะทำงายย แซวเล่นนะพี่ :coolly-0023:

ถ้ามันมาเยอะๆ ผมจะถ่ายคลิปวีดีโอใว้ เป็นหลักฐาน แล้วให้ตำรวจเล่นงงานมัน:coolly-0014:

โดนมาเหมือนกันค๊าบ จอดริมถนนหน้าผับ โดนที่ประตูหลังขวาเฉยเลย ความยาวเกือบเท่าความยาวประตูอะครับ ลึกลงไปซะจนถึงสีรองพื้น

ผมก็จอดดีๆ นะ ไม่ขวางใครเลย พับกระจกด้วย คนอื่นๆ เค้าก็จอดเรียงๆ กันทั้งนั้น ไม่รู้สีรถผมไปเตะลูกกะตามันมั้งครับ เลยโดนซะ -___-/'/

เห็นจะๆคาตาเรยครับในบ้านตัวเองแท้ๆ หลานชายตัวแสบญาติฝากไว้2วัน กำลังลากรอยตรงแถวๆประตูหลัง ผมฉุนลืมตัววิ่งเข้าไปตบเกรียนดังแปะหัวทิ่ม วิ่งเข้าบ้านร้องไห้ไปฟ้องแม่ครับ ซวยมากลูกชายเป็นรอยแถมโดนแม่ด่าอีกบอกว่าเด็กมันไม่รู้เรื่องล่อประตูหลังไป2รอย เซ็งเรยครับพี่น้อง

เห็นจะๆคาตาเรยครับในบ้านตัวเองแท้ๆ หลานชายตัวแสบญาติฝากไว้2วัน กำลังลากรอยตรงแถวๆประตูหลัง ผมฉุนลืมตัววิ่งเข้าไปตบเกรียนดังแปะหัวทิ่ม วิ่งเข้าบ้านร้องไห้ไปฟ้องแม่ครับ ซวยมากลูกชายเป็นรอยแถมโดนแม่ด่าอีกบอกว่าเด็กมันไม่รู้เรื่องล่อประตูหลังไป2รอย เซ็งเรยครับพี่น้อง
อันนี้ น่าเห็นใจ :coolly-0011: