สอบถามเรื่องชุดแต่งคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311143
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A311143

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
21 ก.ย. 2008
  • กระทู้ ผู้เขียน
ตอนนี้ผมกำลังสนใจอยู่สามชุดคือ uras, origin, vertex
-อยากทราบว่าตัวใหนใส่แล้วขับง่ายสุด คือไม่ค่อยครูดอะคับ
-แม็กของผมเป็นขอบ17 หน้าหลัง8 ออฟ27 ใส่ชุดใหนเหมาะสุดคับ

รบกวนแนะนำด้วยคับ ถ้ามีความเห็นอื่นๆยังไงก็เขียนมาเลยครับ
ขอบคุณครับ:burn:

ผมใส่ Origin อยู่ แตกไป 2 รอบแล้ว งิงิ (แต่พอเปลี่ยนมาใส่ แม๊ก 18 ไม่ค่อยมีปันหาคับ)

ถ้าขับสบายๆ ผมว่า TBO ดีสุดนะ

ท่านอื่นว่าอย่างไรคับ??:coolly-0024:

3 ชุดนี้ก็แนวๆเดียวกันหมดอ่ะนะ
แล้วแต่ชอบเลย ส่วนจะให้ดูใหม่ๆหน่อยก็ VERTEX

( แล้วไม่คิดจะมาเป็น สมาชิกเซฟไทย หรอคับ )

ผมใส่ Origin อยู่ แตกไป 2 รอบแล้ว งิงิ (แต่พอเปลี่ยนมาใส่ แม๊ก 18 ไม่ค่อยมีปันหาคับ)

ถ้าขับสบายๆ ผมว่า TBO ดีสุดนะ

ท่านอื่นว่าอย่างไรคับ??:coolly-0024:

แบบที่ใส่อยู่อ่ะนะ ORIGIN ไม่ใช่มั้ง
:coolly-0043:

อยากเป็นอยู่คับ กะว่าวันที่3จะไปสมัครที่ไบเทคอ่าคับ
ฝากเนื้อฝากตัวด้วยค๊าบ ผมชื่อตูนนะ

ว่าแต่ทำไงให้โช็คเดิมแข็งขึ้นได้บ้างอ่าคับ
ตอนนี้บางทีลงเนินแรงนิดยางก็ขูดแก้มข้างแล้ว

ว่าแต่ทำไงให้โช็คเดิมแข็งขึ้นได้บ้างอ่าคับ
ตอนนี้บางทีลงเนินแรงนิดยางก็ขูดแก้มข้างแล้ว

ขับรถออกไปที่ถนน แล้วขับไปหาร้านทำโช๊ค ให้เค้าอัดน้ำมันให้ใหม่

ไม่เกี่ยวกะสปริงใช่มั้ยคับ
ตอนแรกยังคิดว่าต้องไปหาซื้อสปริงแต่งมาใส่ซะอีก
ขอบคุณคับ