ขายแร๊ค 5 สายสภาพดีไม่รั่วไม่ซึมพร้อมรับประกัน

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31510
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31510

DACH CEF@NON
Cefiro-Thailand Members
Register
เข้าร่วม
19 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
สภาพดีจิงๆนะครับรับประกัน1สัปดาเลยของเดิมๆเลยนะไม่มีบิ้วใหม่2500ถูกๆไปเลยพี่น้อง....

แก้ไขล่าสุด:

สนใจจริงๆ ขอดูรูปหน่อยครับ

อยากได้ไว้เป็นอะไหล่เหมือนกัน แต่พักร้อนยาวนี่สิ อิๆๆ
ยังไงหลังเมษาค่อยว่ากันคับผม

อัพ
อัพ

ขอดูรูปด้วยคนครับ

หน้าตามันก็เหมือนๆกันแหละครับ.....

:verwirrt: 5 สายขายแค่ 2,500
เอาอย่างนี้ พอดีเงินมีไม่ถึง ยินยอมให้ตัดทิ้งไปเลย 1 สาย เหลือแค่ 4 สาย
1,000 นึงได้ป่าววะเดช...
:biggrin: :biggrin:

ผิดห้อง ๆๆๆ ย้าย ๆๆๆ
ตั้งกระทู้ไม่ดูห้องเล๊ย ลูก 2 เมีย 4 กิ๊ก 7 ก็เงี้ย

:verwirrt: 5 สายขายแค่ 2,500

เอาอย่างนี้ พอดีเงินมีไม่ถึง ยินยอมให้ตัดทิ้งไปเลย 1 สาย เหลือแค่ 4 สาย
1,000 นึงได้ป่าววะเดช...

:biggrin: :biggrin:

เจ๊ก้อน่ะ....:biggrin:

ผิดห้อง ๆๆๆ ย้าย ๆๆๆ
ตั้งกระทู้ไม่ดูห้องเล๊ย ลูก 2 เมีย 4 กิ๊ก 7 ก็เงี้ย

ช่วงนี้เบลอๆอ่ะขอบใจนะนู๋กอล์ฟ....:biggrin:

สภาพดีจิงๆนะครับรับประกัน1สัปดาเลยของเดิมๆเลยนะไม่มีบิ้วใหม่2500ถูกๆไปเลยพี่น้อง....

:tongue: สรุปว่า..ยังขายไม่ได้รึยังไงวะเดช ลงขายมาหลายวันแล้วนา
รับประกันแค่ 1 สัปดาห์ นี่มันเลยมาแล้วนี่หว่า...เลยระยะประกัน
แล้วที่ประกัน ไอ้ที่มันรั่ว จะไม่รั่วอีกแน่นอน เว้นแต่เลยระยะประกันไปแล้ว ซึ่งอาจจะรั่วอีกข้าง แอ๊ๆๆๆ :biggrin:

ขอให้ขายไป ไวไว จาได้เอาเงินไปแดกสุกี้กัน รุมกินโต๊ะเลยโว๊ย..

ขายไปยังคับพี่เดช?

สนใจคับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม