มีปัญหาสอบถามครับ ช่วยดูหน่อยครับว่ามันตัวอะไร

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31432
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31432

Tum bangna
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
16 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ตัวในรูปนี้มันคือตัวอะไรครับ เมื่อวานสลับยางแล้ว ร้านขึ้นแท่นยกไม่ดี
โดนตัวนี้ขาดไปข้างนึง ก้อเลยให้หักออกข้างนึง ถ้าไม่มีมันจะเป็นไรมั้ยครับ
:coolly-0023: :coolly-0043::coolly-0043:

ไฟล์แนบ

41.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 203
    36.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 203
แก้ไขล่าสุด:

ตัวไรหว่า มองไม่ออก

แพ12V จะตุ้มถ่วงตัวนี้อยู่ทั้ง2ข้าง
มีไว้ประมาณว่าไม่ให้แพกระพือลดเสียง(ออกแนวมั่ว)
ท่อไอเสีย24V ท่อนท้ายก็มีตัวแบบนี้ติดอยู่เหมือนกัน
:coolly-0033:

ตัวไรหว่า มองไม่ออก
มันอยู่ที่จุดยึดแพหลังกับตัวถังครับลองก้มดู

แพ12V จะตุ้มถ่วงตัวนี้อยู่ทั้ง2ข้าง
มีไว้ประมาณว่าไม่ให้แพกระพือลดเสียง(ออกแนวมั่ว)
ท่อไอเสีย24V ท่อนท้ายก็มีตัวแบบนี้ติดอยู่เหมือนกัน
:coolly-0033:
แล้วมันจะเป็นไรมั้ยน้าจอร์น เอาออกทั้ง 2 ข้างเลยดีมั้ย
:coolly-0043:

เคยเอาออกแล้วก็ไม่รู้สึกอะไร
อีกอย่างยังไม่เคยทำรถเดิมๆโรงงานซักคัน
อย่างน้อยก็เปลี่ยนล้อมาแล้ว เลยไม่รู้ความแตกต่าง
ไหนๆก็หลุดไปแล้ว1ข้าง อีกข้างไม่น่าเก็บไว้ครับ:coolly-0033:

อ้า.... ขอบคุณครับน้าจอร์น
:coolly-0003:

มันมีแต่ 12v หรอครับน้า ถึงว่าก้มไปดูรถผม มันไม่มี เลยงง

ตัวถ่วงให้น้ำหนักมันสมดุลคับ จะมีกะท่อเดิมติดรถมาอ่ะคับ แต่ตอนนี้จะมีกี่คันที่มี???? :augenrollen:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม