ใครมีไม้ตีกลอง(คันชัก)ปลายแร็คไม่ใช้แล้วมังขอซื้อหน่อย เรียกถูกปล่าวม่ายรู้ ตามรูปน่ะครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31620
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31620

not.3 phuket {*_*}
Cefiro-Thailand Members
Register
เข้าร่วม
12 พฤษภาคม 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ใครมีไม้ตีกลอง(คันชัก)ม่ายรู้เรียกถูกไหม้ปลายแร็คไม่ใช้แล้วมังขอซื้อหน่อย เฉพาะที่วงไว้ตามรูปเผื่อใครที่แร็คเสียแล้วแต่ตัวไม้ตีกลองสภาพดีขอซื้อต่อหน่อยครับตอนนี้พวงมาลัยเอียงแล้วครับ :coolly-0033:

ไฟล์แนบ

113.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 377
แก้ไขล่าสุด:

มายมีเลย....

ท่านอยู่ภูเก็ตจะให้ช่วยยังไงเนี่ย ผมมี รั่วอยู่ 3 เส้น ต้องมีดีสักเส้นล่ะน่า แต่ เท่าที่สังเกตุ ทั้ง3 เส้น ไม่รุ่นไม่เหมือนกันนะ ขนาดไม้มันจะเล็กกว่ากันบ้างแต่ผมใส่แต่แร็ค 200 นะครับ 3 สายเท่านั้น

หาไม่ได้เดี๋ยวจัดให้

-ของผม ก็ หาอยู่เหมือนกันคับ หาข้างขวา ขอแบ่งอา 1ตัวได้ไหมคับ รถชนอยู่ที่ต่างจังหวัด ล้อแบะไปข้างเลยคับเอากลับมา กทม ไม่ได้ ราคาเท่าไหร่ลองว่ามาคับ

ท่านอยู่ภูเก็ตจะให้ช่วยยังไงเนี่ย ผมมี รั่วอยู่ 3 เส้น ต้องมีดีสักเส้นล่ะน่า แต่ เท่าที่สังเกตุ ทั้ง3 เส้น ไม่รุ่นไม่เหมือนกันนะ ขนาดไม้มันจะเล็กกว่ากันบ้างแต่ผมใส่แต่แร็ค 200 นะครับ 3 สายเท่านั้น
ของผมเป็นแร็คติดรถเดิมของ a31 นี่แหละครับ ส่งมาเป็น พกง.ได้ไหมครับถ้าเฉพาะตัวไม้ตีกลองมันน่ะครับเรื่องค่าใช้จ่ายว่ามาเลยครับ

เดี๋ยวไปรื้อ ๆ ดูก่อนนะครับ

ฝากหาด้วยไอ้ตัวตรงปลายเลยนะครับ
ไครมีของเก่ายุ่นสภาพดีๆ
ขอรูปพร้อมราคาเลยครับ

ไฟล์แนบ

14 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 171
เออ ว่าไปตอนนั้นผมก็เปลี่ยนแร็ค ก็ไม่ยักเก็บไว้
ถ้ารู้งี้เก็บไว้ให้พี่ๆน้องๆในนี้ดีกว่า

ใครมีอีกมั่งง่า

มีแต่น่าจะหลวมทุกอันเลย

ผมมีเหลือ อยู่ อันนึง ขาย400 พร้อมส่งไหวมั้ย
ลองดู ครับ(ของเก่าถอดออกจากรถผมเอง)

แก้ไขล่าสุด:
ผมมีเหลือ อยู่ อันนึง ขาย400 พร้อมส่งไหวมั้ย
ลองดู ครับ(ของเก่าถอดออกจากรถผมเอง)
ทั้งข้างขวาและซ้ายเลยหรือปล่าวครับพอดีมันหลวมทั้ง 2 ข้างต้องการ 2 ข้างน่ะครับ :coolly-0033:

เช็คราคาร้านอะไหล่แถวบ้านคับ ของใหม่ แขนแร็ค มี 2 ราคา ราคาข้างละ 400 กับ 700 บาท ส่วนลูกหมากแขนแร็ค (ส่วนปลาย) ราคา ข้างละ 450 บาท คับ ถ้ายังหาไม่ได้โทรหาผมได้คับ 089-7775992 เอฟ คับ

เช็คราคาร้านอะไหล่แถวบ้านคับ ของใหม่ แขนแร็ค มี 2 ราคา ราคาข้างละ 400 กับ 700 บาท ส่วนลูกหมากแขนแร็ค (ส่วนปลาย) ราคา ข้างละ 450 บาท คับ ถ้ายังหาไม่ได้โทรหาผมได้คับ 089-7775992 เอฟ คับ

ลูกหมากแขนแร็ค (ส่วนปลาย) ราคา ข้างละ 450 บาท
ทามมายมันถูกจังหว่าแถวบ้านซื้อข้างละ 600 ได้อะแพงจัง

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม