ขอเชิญร่วมกิจกรรมงานแสดงรถยนต์ Motor Show ไบเทค บางนา

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31418
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31418

Moderator
Moderator
Register
เข้าร่วม
15 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ขอเชิญชวนสมาชิกชมรม Cefiro-Thailand และบุคคลทั่วไปเข้าร่วมงานแสดงรถยนต์ Motor Show ณ ศูนย์แสดงสินค้า Bitec บางนา ในวันศุกร์ที่ 3 เมษายน 2552 ตั้งแต่เวลา 13.30 น.เป็นต้นไป มีกิจกรรมมากมาย
ถ้าคุณเป็นคนหนึ่งที่ชื่นชอบรถยนต์โดยเฉพาะ Cefiro คุณคงพลาดงานนี้ไม่ได้ซะแล้ว แล้วเจอกันครับ
หมายเหตุ นำรถของท่านไปจอดได้แถวบริเวณลานจอด ฮ.ด้านหลังอาคารแสดง
<!-- / message --><!-- sig -->

แล้วพบกันครับ

......ไปครับลางานไว้แล้ว......

สงสัยงานนี้ต้องไปเร็วหน่อย ที่จอดน้อยเหลือเกิน

เหมือนเดิม

เจอกันครับพี่น้อง

ตามนั้นครับ :coolly-0045:

คงไม่ได้เจอกันแน่เลยคับ เพราะฝึกงานอ่ะ

รถกรูจะเสร็จทันมั๊ยเนี่ย...

Stand BY รอแถวซีคอนนะ 555

ไปไป แล้วเจอกันนะคับพี่น้อง

แง....อยู่ต่างจางหวาดอะ ไม่ได้ไปอีกแล้ว

บอกที่มึงไปฝึกงานเลย มาคุยกะป๋าลอง ถามเลยรู้จักป๋าลองเปล่า

มีความรู้สึกว่า ป๋างานจะเข้าแล้วแหละ

รถกรูจะเสร็จทันมั๊ยเนี่ย...

ไม่ทัน ฟันธง

สำหรับสมาชิกที่ไปก่อน กรุณาจอดรถรอตรงด้านนอก
ก่อนเข้างานนะคับ...เพราะถ้าคุณขับเข้าไปก่อน
กูได้จอดตากแดดแน่ๆ ถ้าสาย...555

สำหรับสมาชิกที่ไปก่อน กรุณาจอดรถรอตรงด้านนอก
ก่อนเข้างานนะคับ...เพราะถ้าคุณขับเข้าไปก่อน
กูได้จอดตากแดดแน่ๆ ถ้าสาย...555

ไม่ต้องห่วงโว๊ยเดี๋ยวกูกั๊กที่ไว้ให้ เอาร่ม ๆเลยมึง

เตรียมรถเตรียมร่างกายให้พร้อมครับแล้วเจอกัลลล เอิ๊กๆๆๆๆๆๆ

งานนี้ไปด้วยคนจ๊า

กรูก็อยากไปว่ะ......ไปได้แต่ตอนเย็นแน่เลย(แล้วกรูจะไปทำไม ที่จอดไม่มี):coolly-0022:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม