ขอบ17 กว้าง9 ติดซึ้มหน้ามั้ยคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311143
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A311143

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
21 ก.ย. 2008
  • กระทู้ ผู้เขียน
ซุ้มหน้าเดิมๆนะคับ ติดมั้ย ใครรู้ช่วยทีคับ

อยากรู้เหมือนกัน ถ้า offset 30 ติดไม๊ ขอบคุณครับ

ซุ้มหน้าเดิมๆนะคับ ติดมั้ย ใครรู้ช่วยทีคับ

อยากรู้เหมือนกัน ถ้า offset 30 ติดไม๊ ขอบคุณครับ
ผมว่าต้องดูออฟเซ็ต แล้วก็ความสูงของโช๊ค แล้วก็
ความแข็งของโช๊คหน้าด้วยอะคับ ส่วนของผม
ออฟ 22 กว้าง 9 ยาง 225/45/17 ไม่ติดคับ
กดใส่ทุกสะพาน(เวลาเมา)

• กระทู้ ผู้เขียน
แจ๋ว ขอบคุณคับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม