Start ไม่ค่อยติดคับ แบบว่าดังแก๊ก แต่ไดสตาร์ทไม่หมุน ??

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31789
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31789

RB25.6DET Coming...
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
15 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
คือเวลาบิดมันจะดังแก๊ก แก๊กเดียวคับ แต่ไดสตาร์ทไม่หมุนต่อ

แบบนี้เป็นที่ว่าสายไฟเสื่อมหรือตัวไดร์มันเสื่อมเองอะคับ ??

ขอบคุณคับ :tongue:

คือเวลาบิดมันจะดังแก๊ก แก๊กเดียวคับ แต่ไดสตาร์ทไม่หมุนต่อ

แบบนี้เป็นที่ว่าสายไฟเสื่อมหรือตัวไดร์มันเสื่อมเองอะคับ ??

รีเลหรือป่าวครับ ลองเช็คดู หรือเป็นที่สวิท กุญแจ หน้าสัมผัสไม่ได้

ของผมเคยเป็น ผมเดินรีเล ใหม่เพิมอีกตัว เดียวนี้ กิกเยย งับ

อาการเหมือนตูตอนอยู่สนามเลยว่ะ
555++

ของ ผม เคย เป็น
อยู่ ฟิวเจอร์
คุณ ไอแชมไปช่วย

รีเล สตาท

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม