rb 20 neo6

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ KAN
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

KAN

Register
เข้าร่วม
27 ก.พ. 2009
  • กระทู้ ผู้เขียน
อยากรู้สเปคของเครื่อง rb20 neo6ว่าแรงม้าประมาณเท่าไหร่
อยู่ในนิสสันตัวไหนคับ
:burn: ขอบคุณล่วงหน้าคับ

แรงม้ารู้สึกจะอยู่ที่ 150 มั๊งครับ อาจจะเกินนิดหน่อย ไม่น่าเกิน 160 ครับ อยู่ในตัวไหน น่าจะหลายตัวครับผมในบรรดารถขับหลัง

ของผม 20 NEO6 N/A 2000CC Auto 5 Speed
น่าจะเป็นตัว รอเรว(เขียนถูกป่าวไม่รู้555)

พอดีพึ่งได้รถมาคับ เจ้าของเก่าวางเครื่องตัวนี้มาเป็นตัว n/a

155 ตัวครับ แรงบิดประมาณ 19 นะถ้าจำไม่ผิด(neoมันจะมากกว่าปกติอยู่ 1)

ขอบคุณคร๊าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ

มีรูปให้ดูน่าจะช่วยกันพิจารณาได้มากขึ้น 55

งั้นเดี๋ยวขอตัวไปถ่ายรูปก่อนนะครับ

แก้ไขล่าสุด:
ของผมเป็น 2000c.c.n/a neo 6พอดีถ่ายรูปแล้วแต่โหลดรูปไม่ได้คับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม