>>ขายท่อ ID26 6ลิ้น /เขาแต่ง20-25DET<<

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31788
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31788

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
18 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ท่อไอดี26+ลิ้นเร่ง6ลิ้น แท้ๆ สภาพสวย ใส่แล้ว+ฝา26ก็กลายเปง26เลย ซื้อมาจะใส่เองแต่ล้มเลิกprojectแปลงร่าง เลยขายทิ้ง (ขายแล้วครับ)

เขา20-25DET เหล็ก เขาใส่เวสเกตแยก + ผ้าพันท่อ Cool it(แท้) + ใส่เข็มขัดรัดผ้าแล้ว + Front pipe ไม่ต้องไปเดินท่อไอเสียใหม่ (แต่หน้าแปลนมันไม่เรียบ ก่อนใส่ต้องให้ช่างไสให้เรียบก่อน) 4200- สนใจจิงๆโทรมาละกัน

สนใจสอบถามได้ครับ 0817012525:coolly-0003:

แก้ไขล่าสุด:

นึกว่าจะมีเพื่อนซะแล้ว..........

26 แท้ ไม่ต้องใช้แล้วนิ

พระเจ้า..............:dribble:

จุ๊ๆๆๆ อย่าเอดไปครับพี่:coolly-0025:

จ๊าาาไม่เอ็ด26

อยากได้อาไรอ่ะครับพี่โจของพี่ก็มีหมดแล้วทั้งนั้น
พี่อาทไม่เอ็ดไป แต่ข่าวไปถึงดวงจันทร์แล้วมั้งพี่:coolly-0014:

ท่อไอดีเนี่ยขายแต่ท่อไอ้ดีหรือให้ทั้งหมดครับ ไม่มีอะไรหรอก อยากได้ไอ้ตัว sexsor น้ำปลั๊ก เหลือง ๆ ในรูปอ่ะ ขายให้หน่อยนะ

ท่อไอดีเนี่ยขายแต่ท่อไอ้ดีหรือให้ทั้งหมดครับ ไม่มีอะไรหรอก อยากได้ไอ้ตัว sexsor น้ำปลั๊ก เหลือง ๆ ในรูปอ่ะ ขายให้หน่อยนะ

>>>ไม่ช่ายปลั๊กเหลืองอ่ะครับ ขอโทษด้วยพี่GOLFที่ไม่ได้โทรบอกผมไม่มีเบอร์อ่ะครับ<<<:coolly-0019:

น่าจับจอง:coolly-0033:.....upให้ก่อนคับ

ขอบคุณครับ ขายต่อๆๆ

เขา20-25DET เหล็ก เขาใส่เวสเกตแยก + ผ้าพันท่อ Cool it(แท้) + ใส่เข็มขัดรัดผ้าแล้ว + Front pipe ไม่ต้องไปเดินท่อไอเสียใหม่ (แต่หน้าแปลนมันไม่เรียบ ก่อนใส่ต้องให้ช่างไสให้เรียบก่อน) 4200- สนใจจิงๆโทรมาละกัน

สนใจสอบถามได้ครับ 0817012525:coolly-0003:

แหะๆๆ ถามแบบว่า มึนๆ มานใส่กะโบเดิมๆ 20 ได้ป่าวง่าาาา :coolly-0011:

ใส่ได้ตรงรุ่นเลยครับ 555:coolly-0028:

>>>> เขาจ้า <<<<

<<<อัพ!!!!!!!!!!!!!>>]:coolly-0032:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม