-ถามเรื่องแรคของ 200sx-

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31630
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31630

セフィーロ
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
8 เม.ย. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ถ้าจะเอามาใส่ ใน a31 มันต้องแปลงใส่หรือว่าไม่ต้องครับ
อยากจะได้ลายละเอียดหน่อยครับ
ขอบคุณครับ

นี่มึงไม่เชื่อกรูใช่มะเนี่ย บอกว่าไม่ต้องแปล แค่เอาสายน้ำมันออกบางเส้นแค่นั้น เอะไอ้นี่

นี่มึงไม่เชื่อกรูใช่มะเนี่ย บอกว่าไม่ต้องแปล แค่เอาสายน้ำมันออกบางเส้นแค่นั้น เอะไอ้นี่

เชื่อนะเชื่อลุง แต่ไม่เชื่อใจช่างที่นี้ :coolly-0043:

ใช้อยู่ เอาโซลินอยออก เอากล่องพวงมาลัยเพาเวอร์ออก ถอดสายออก 1สาย จบ เท่าที่จำได้นะ

ขอบคุณครับพี่

ถ้าหาของเซฟตรงรุ่นใส่ได้ ก็ใส่ไปเหอะครับ

ของเซฟแบบ 4 สายแท้ๆก็มี

200 เอาไว้เป็นทางหลังๆที่หาของเซฟแท้ๆไม่ได้เหอะ

ความทนมันต่างกันเยอะ