ขอWiring air a31

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ kinetic
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

kinetic

Register
เข้าร่วม
15 ก.พ. 2008
  • กระทู้ ผู้เขียน
ใครมี Wiring air a31 บ้างครับ รบกวนขอหน่อยครับ แอร์มันไม่ทำงานครับ

อะไรไม่ทำงานครับ มันมีหลายอย่างนะครับ พัดลมไม่ทำงาน คอมไม่ทำงาน หรือจอแอร์เปิดแล้วไม่ทำงาน บอกก่อนดีกว่าครับ ไม่ต้องถึงกะดู สายไฟมั๊ง ถ้าไม่ได้รื้อสายไฟของรถใหม่

พอดีระบบแอร์มันช๊อตครับ หน้าปัดแอร์มันไม่ยอมสั่งให้คอมทำงาน ลองเปลี่ยนหน้าปัดแอร์แล้ว เช็คฟิวส์กับรีเลย์แล้วก็ไม่ทำงาน ตอนนี้เลยใช้วิธีการต่อตรงจากสวิทชื AC เข้ารีเลย์เลย คอมมันทำงานตลอด เลยอยากรู้ Wiring มันว่าจะไล่ตรงไหนได้อีก ไม่อยากรื้อมากครับ เลยจะรบกวนขอสำหรับคนที่มีครับ พอทำเองได้ ไม่อยากให้ร้านมันฟันเอา คนมีงบน้อยครับ

มีไหมครับ เห็นในเว็ป ClubJZ มีลงไว้อยู่ แต่ของผมเปิดเข้าไม่ได้ รถใครอยู่ใน ClubJZ แล้วเปิดดูได้ รบกวนส่งให้พี่น้องดูหน่อยเถิดครับ

ยังรออยู่.......................

ลองดันดู เผื่อใครมี เห็นว่ามันน่าจะมีประโยชน์

ช่วยดัน
อยากได้เหมือนกัน

ลองดันดู
อยากได้เหมือนกัน

ใครอยากได้ ลง E-mail ไว้ครับ ขอค้นดูก่อนครับ แต่มีแน่ๆครับ

ผมมีครับ ลงให้ดูตามนี้นะครับ ลอง save แล้วไปเปิดดูกันนะครับ

ไฟล์มันไม่ค่อยละเอียด พอซูมแล้วลายเส้นมันจะแตก ยังไงแล้วก็ลองพยายามดูหน่อยแล้วกันครับ

ไฟล์แนบ

• circuit air1.jpg
    circuit air1.jpg
    24.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 247
  • circuit air2.jpg
    circuit air2.jpg
    18 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 168
  • circuit air3.jpg
    circuit air3.jpg
    29.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 172
เพื่อนๆที่ต้องการ ส่งให้แล้วน่ะครับ

ได้รับแล้วครับ ขอบคุณมากๆครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม