• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

นอกเรื่องนิดนึงครับ สงสัยว่าระดับพลังชีวิต ความสามาร ประสบการณ์ เขาวัดกันยังไง

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ pholsaphong
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

pholsaphong

เซฟิโร่ A31 12V Standard
Register
เข้าร่วม
13 มิถุนายน 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
:biggrin: ผมเพิ่งจะสมัครไม่นาน ทำไมระดับประสบการณ์พุ่งไปเป็น 73 เลย
ถ้า 100 นี่เป็นเหมือนซุปเปอร์ไซย่าเลยไหมครับ

:biggrin:

ตังเลข มัน มี ไว้ ขำขำ ครั

อย่าไปสนใจมาก

สงสัย..เลยอั๊พขึ้นมาอ่ะ

:coolly-0041:ผมว่าช่องประสบการณ์น่ะมันน่าจะเป็นที่เข้าเล่นบ่อยๆน่ะคับของผมก็เคยเป็นไซย่าร่างสาม แฮะๆ แต่พอไม่ค่อยได้เข้าเล่นก็กลายเป็นร่างธรรมดาซะงั้นอย่าไปซีเรียสคับดูข้อมูลดีๆจากพวกพี่ๆเค้าไปใช้จะดีกว่าคับ :coolly-0020:

เดาเอานะ

ประสบการณ์ ระยะเวลาที่ใช้ชีวิตอยู่ในเวบ

ความสามารถ คือ จำนวนการโพส

พลังชีวิต น่าจะเหมือนexp รึป่าว

ถ้าตอบว่าไม่รู้ จะโกรธกันมั้ย

แต่จะลองไปหาคำตอบให้นะครับ

อ้าววววว......เป็นงั้นไป 555+

พลังชีวิต ต้องสอบถามหมอรักครับ ฟันธงได้
ถ้าไม่แน่ใจ ก็เปิดไพ่ ตรวจสอบไปพร้อมกัน

เป็นอย่างนี้ นี้เอง

:coolly-0041:ผมว่าช่องประสบการณ์น่ะมันน่าจะเป็นที่เข้าเล่นบ่อยๆน่ะคับของผมก็เคยเป็นไซย่าร่างสาม แฮะๆ แต่พอไม่ค่อยได้เข้าเล่นก็กลายเป็นร่างธรรมดาซะงั้นอย่าไปซีเรียสคับดูข้อมูลดีๆจากพวกพี่ๆเค้าไปใช้จะดีกว่าคับ :coolly-0020:

มันน่าจะมีความหมายอย่างอื่นบ้างเนอะ

มารอดูคำตอบ ไม่ได้คิดไร แต่อยากรู้ครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม