กระจกไฟฟ้าบานหลัง เอาลงให้สุด ได้ไหมครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ pholsaphong
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

pholsaphong

เซฟิโร่ A31 12V Standard
Register
เข้าร่วม
13 มิถุนายน 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
เจ้าเซฟที่ผมเพิ่งไปจับมา มีอาการกระจกไฟฟ้าหลัง เอาลงได้แค่ครึ่งเดียวเอง (ทั้งสองด้าน) ไปหาช่าง ช่างบอกว่า มันลงได้แค่นี้ :verwirrt:

เลยอยากถามเพื่อนๆ ว่า เจ้าเซฟ ของเพื่อนๆ มีอาการเดียวกับผมไหมครับ :biggrin:

เจ้าเซฟที่ผมเพิ่งไปจับมา มีอาการกระจกไฟฟ้าหลัง เอาลงได้แค่ครึ่งเดียวเอง (ทั้งสองด้าน) ไปหาช่าง ช่างบอกว่า มันลงได้แค่นี้ :verwirrt:

เลยอยากถามเพื่อนๆ ว่า เจ้าเซฟ ของเพื่อนๆ มีอาการเดียวกับผมไหมครับ :biggrin:

ปรับลงได้แค่นั้นละครับถูกต้องแล้ว

• กระทู้ ผู้เขียน
ขอบคุณครับ ตอบเร็วมั่ก
รถแรงก็งี้

ที่ ป๊า บอกถูกต้องแล้วคร๊าบ

เพื่อความปลอดภัยของของเด็กครับ

แต่เด็กผม นั้งหน้าอะจิงับ อิอิ

มันมีที่ล๊อค ป้องกันการเปิดประตูจากภายในด้วยนะครับ ประตูหลังง่ะ
555 เคยขับแต่รถกระบะ วันก่อนไปเกี่ยวโดนเข้าแม่นั่งหลังบอกเปิดตูไม่ได้ โทรไปหาอู่สีถึงรู้ 555

ถ้าเอาลงสุดได้แสดงว่าเจ๊งแร้วล่ะคั๊บ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม