ขอคำชี้แนะเรื่องโช๊ก

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ BIRD
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

BIRD

Register
เข้าร่วม
30 ธ.ค. 2008
  • กระทู้ ผู้เขียน
ใช้ JIC กระบอกทองอยู่ครับ มันมีอาการดัง(ทางขรุขระ ในขณะขับช้า)
ตอนแรกไปใช้บริการที่ First โชคชัย 4 มาอยู่ได้ 2 อาทิตย์ ก็ดังอีก
พอกลับเข้าไปทำรอบ 2 อยู่ได้แค่ 2 วันก็เหมือนเดิม
**จึงอยากรู้ว่าผมควรจะไปทำที่ไหนดีที่น่าจะจบครับ**

ขอบคุณไว้ล่วงหน้า สำหรับคำตอบครับ

แกนมันคงคลอนสินะ jic รู้สึกว่าจะเป็นแบบนี้ประจำ

อะไหล่มันไม่มี นอกจากซื้อ 2 ตัวมา ยำๆกัน

มีอีกวิธีก็ เปลี่ยนแกนเป็นของ cusco

เคยเจอชุดนึง jic ทอง โดนจับเปลี่ยนแกนเป็น cusco มาตั้งแต่ ญี่ปุ่น

สงสัย ญี่ปุ่นก็คงมีร้านซ่อมโช๊คเหมือนบ้านเราอ่ะมั๊งนะ 5 5 5

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม