ถ้าผมอยากใส่เครื่องฟอกต้องทำไงบ้างอะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311050
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A311050

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
21 ก.พ. 2009
  • กระทู้ ผู้เขียน
ถ้ารถผมจะมส่เครื่องฟอกจะต้องทำไงบ้าง
จะต้องแปลงอะไรกับแผงหลังมั้ย หรือเปลี่ยนแผงหลังใหม่
จะต้องต่อสายไฟตรงจุดใหน
จะต้องมีสวิทปิดเปิดด้วยหรือป่าว :coolly-0023:

ถ้ารถผมจะมส่เครื่องฟอกจะต้องทำไงบ้าง
จะต้องแปลงอะไรกับแผงหลังมั้ย หรือเปลี่ยนแผงหลังใหม่
จะต้องต่อสายไฟตรงจุดใหน
จะต้องมีสวิทปิดเปิดด้วยหรือป่าว :coolly-0023:
หาของตรงรุ่นมาใส่เลยครับ มีทั้งแบบเป็นรีโมท กะแบบใช้สวิทย์เปิดปิด..

อยากใส่ได้เหมือนกันครับ...

หาของตรงรุ่นมาใส่เลยครับ มีทั้งแบบเป็นรีโมท กะแบบใช้สวิทย์เปิดปิด..

แล้วมีของมั้ยครับ ราคาเท่าไร แบบรีโมทครับ PM ราคาบอกก็ได้:coolly-0023:

ผมใส่ของตาโยโต้คับ ใส่แทนไฟเก๋งอ่ะ เจาะรูนิหน่อย ใช้งานได้ดี เด่วนี้เปิดแล้วแล้วไม่เปิดเครื่องฟอกไม่ได้ เปิดแล้วรู้สึกดีกว่าเยอะเลย :biggrin:

ผมว่าอยู่หลังมันจะไกลไปหน่อย อากาศที่ฟอกมาจะมาถึงรึเปล่าไม่รู้ :sweat:

ของตรงรุ่นนี้เป็นไงอะคับ
คัยมีรูปมั้ยคับ

ปล.ไม่เคยรู้มาก่องมามีเครื่องฟอกด้วย แฮะๆ

ของตรงรุ่นนี้เป็นไงอะคับ
คัยมีรูปมั้ยคับ

ปล.ไม่เคยรู้มาก่องมามีเครื่องฟอกด้วย แฮะๆ
อยากดูรูปเหมือนกัน แบบที่อยู่ในรถพี่ๆแล้วอะ :coolly-0023:

มีเครื่องฟอกกะเค้าเหมือนกัน มีรีโมทด้วย

แต่เชื่อไม๊ว่า ซื้อมาตั้งนานมากๆแล้ว

ยังไม่ได้ต่อสายไฟเข้าไปสักที 55555555555

มีเครื่องฟอกกะเค้าเหมือนกัน มีรีโมทด้วย

แต่เชื่อไม๊ว่า ซื้อมาตั้งนานมากๆแล้ว

ยังไม่ได้ต่อสายไฟเข้าไปสักที 55555555555

แนะนำว่าให้เอาไปให้คนอื่นใช้คับ พี่ :coolly-0003:

เดี๋ยวมันน้อยใจกลับญี่ปุ่นไปไม่รู้นะ 555

แนะนำว่าให้เอาไปให้คนอื่นใช้คับ พี่ :coolly-0003:

เดี๋ยวมันน้อยใจกลับญี่ปุ่นไปไม่รู้นะ 555
เห็นด้วยอย่างแรง เอามาให้ผมก็ดีนะกะลังอยากได้ :coolly-0023: นะพี่น้องขอ