สปอรตไลท์สีเหลืองๆ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31957
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31957

เอส-แหลมฉบัง
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
5 มีนาคม 2009
  • กระทู้ ผู้เขียน
ที่ครอบหลอดสปอร์ตไลสีเหลืองๆอ่ะ
มันมีชุดซ่อมอ่ะป่าวหรือว่ามีที่ใหนรับทำมั้ย
ของผมมันไม่มีอ่ะ มีใครรู้บ้างครับ รบกวนหน่อย
:burn::burn:

ไม่มีก็คือเป็นไฟ ตัวในไทยใช่มะครับ

มีคนทำไม๊มีครับ แต่ราคาน่าจะอยู่ที่ 1500 ครับ

ผมว่าหาซื้อไฟญี่ปุ่นมาใส่เลยดีกว่าครับ

• กระทู้ ผู้เขียน
ไม่มีก็คือเป็นไฟ ตัวในไทยใช่มะครับ

มีคนทำไม๊มีครับ แต่ราคาน่าจะอยู่ที่ 1500 ครับ

ผมว่าหาซื้อไฟญี่ปุ่นมาใส่เลยดีกว่าครับ

ขอบคุณครับ:burn::burn:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม