Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)

ทักทายหน่อยครับ สะ มา ชิก กะ ภาพ ใหม่

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31640
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31640

บอลคุงครับพี่น้อง
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
15 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
เจอกันทักกันได้นะครับ A31640 ใหม่ ซิง ๆ ชื่อน้องบอลครับ ฝั่งธนจะเห็นบ่อย บ้านอยู่ประชาอุทิศ เกือบถึงวัดทุ่งครุ Cef สีขาว URAS

แถว ABAC รามฯ ก็น่าจะเห็น ทำงานแถวน้าน

วันดีคืนดี ก็เจอแถว เอกมัย ทองหล่อ เที่ยวบ่อย ไปมันทุกที่ อิอิ :biggrin:
รูปหล่อ บวกหน้าตาดี ไม่เชื่อ ถาม ป๋าLong ได้ :cool:
แต่...............บอกไว้ก่อน ผมไม่ได้เป็นเกย์หรือกะเทยนะครับ :sweet_kiss:

Meeting งวดนี้คงไม่ได้เจอกัน (ทำงานครับ) งวดหน้าเจอกันแน่ ๆ :smile:

:redface: ยินดีต้อนรับครับ.....
หวังว่าจะได้รับความร่วมมือที่ดี จากสมาชิกใหม่ๆ ต่อไปในอนาคต

ว่าแต่ทำตามกฎใหม่ยังครับสังเวยท้ายให้พี่โจ้ครับสำหรับสมาชิกผู้ชาย เอิ๊กๆยินดีต้อนรับ

เจอกันทักกันได้นะครับ A31640 ใหม่ ซิง ๆ ชื่อน้องบอลครับ ฝั่งธนจะเห็นบ่อย บ้านอยู่ประชาอุทิศ เกือบถึงวัดทุ่งครุ Cef สีขาว URAS

แถว ABAC รามฯ ก็น่าจะเห็น ทำงานแถวน้าน

วันดีคืนดี ก็เจอแถว เอกมัย ทองหล่อ เที่ยวบ่อย ไปมันทุกที่ อิอิ :biggrin:
รูปหล่อ บวกหน้าตาดี ไม่เชื่อ ถาม ป๋าLong ได้ :cool:
แต่...............บอกไว้ก่อน ผมไม่ได้เป็นเกย์หรือกะเทยนะครับ :sweet_kiss:

Meeting งวดนี้คงไม่ได้เจอกัน (ทำงานครับ) งวดหน้าเจอกันแน่ ๆ :smile:
อ้าวอยู่แถวบ้านแฟนผมเลย ....แต่เลยเข้าไปจากวัดทุ่งคุรอีก....เลย สำนักงานเขตไป
...สีเหลือง a31545 วิ่งบ่อยเหมือนกัน เสาร์-อาทิตย์...ทักกันได้..

ยินดีต้อนรับนะคั๊บ
:biggrin: :biggrin: :biggrin:

ฝั่งธน +อีก1:smile:

ยินดีตอนรับครับ

ชื่อบอล อยู่ฝั่งธนฯ เหมือนกัน

รถสีขาว รอบคัน VerteX ครับ

ไม่ค่อยเจอหรอกส่วนมากรถอยู่อู่

555555555555555555 :augenrollen:

ดีคับ.... ขอให้มีความสุขกะ Cefiro-thailand นะครับ

ยินดีต้อนรับสู่ครอบครัว CEF-THAI ครับ :redface:

ยินดีตอนรับค่ะแต่เด็กฝั่งธนด้วยหรอค่ะเออเคยเห็นcef-thaiอยู่ในม.สยามเรียนวิศวะจำเลขสมาชิกไม่ได้ใครอ่ะพี่:confused:

CEfiRo-thailand ลวงน้องมาร้องไห้ ได้ อีก 1 คน

เข้าสู่ชมรม Cefiro-Thailand อย่างเต็มตัวซะทีนะครับน้องบอล...
ยินดีต้อนรับครับ

• กระทู้ ผู้เขียน
รอ ฤกษ์ รอ ยาม มานานเหมือนกันครับ ว่าจะเข้ามาได้ อิอิ

รัก Cefthai มากครับ อัพปาย

ยินดีต้อนรับด้วยนะครับ.....เหมือนเคยเห็นรถคุณที่อู่สี ต้น ดอนเมืองหรือเปล่าผิดพลาดไปขออภัย อะคับ

ยินดีคับ และก็รักษาตูดให้ดีนะคับระวังจะโดนรับน้องนะฮิๆๆ:biggrin:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม