แนะนำตัวหน่อยครับ ฝั่งธนเหมือนกัน เผื่อจะมีแก๊งกับเค้าบ้าง อิอิ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31640
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31640

บอลคุงครับพี่น้อง
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
15 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
:biggrin: เจอกันทักกันได้นะครับ A31640 ใหม่ ซิง ๆ ชื่อน้องบอลครับ ฝั่งธนจะเห็นบ่อย บ้านอยู่ประชาอุทิศ เกือบถึงวัดทุ่งครุ Cef สีขาว URAS

แถว ABAC รามฯ ก็น่าจะเห็น ทำงานแถวน้าน

วันดีคืนดี ก็เจอแถว เอกมัย ทองหล่อ เที่ยวบ่อย ไปมันทุกที่ อิอิ :cool:

มาใวจังวะพี่ต่อ ผมเก้ง เด็กบางบอน พบตัวได้แถวพระราม2/บางบอน/ซอยเสนา/ท่าพระ

เซฟสีขาว ล้อน้ำเงิน บีเวฟเกือบรอบคัน :biggrin:

ยินดีต้อนรับครับ

โยครับ รถสีฟ้าเดิมๆเลยครับ :smile:

ยินดีตอนรับครับ ชื่อบอล รถขาว เหมือนกัน :biggrin:

ยินดีคับ ชื่อเจคับ หิวเหล้าโทรหาได้ตลอด24ชั่วโมง อยู่แถวพระราม2คับ
081-8994814

ยินดีต้อนรับครับ
เจอกันก็ทักกันได้ครับ บางบอนครับผม
เบียร์ครับผม
ยังงี้ฝั่งธนก็2บอลแล้วดิ

ยินดีคับ ชื่อเจคับ หิวเหล้าโทรหาได้ตลอด24ชั่วโมง อยู่แถวพระราม2คับ
081-8994814
ไมเชื่อ.........ผมเอกเจอได้แถวสมุทรสาครจอดอย่างเดียว ขับมากเดียวยางหมดน้ำมันก็แพง:byebye: :byebye: :byebye:

จอมครับ รถสีเขียว อยู่ประชาอุทิศ 59 แต่ทำงานอยู่บางบอน กินเหล้าที่พระราม2 บ้างบางบอนบ้าง เปิดผับที่ร้านชื่อ qq pub and ink-jet printing 085-1888-242

หุหุหุ พี่ต่อไปกินกันวันไหน บอกกันบ้างนะครับ บ้านใกล้เรือนเคียงนิ :biggrin:

พี่จอมเปิด ผับ อยู่ตรงหนายหว่า

QQ Pub มีเด็กนั่งอ๊ะป่าวพี่จอม
ก้ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก:wink:

QQ Pub มีเด็กนั่งอ๊ะป่าวพี่จอม
ก้ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก:wink:

มีอยู่ 1 คงไม่ต้องบอกนะว่าใคร เด็กร้านนี้

555555555555 :augenrollen: :augenrollen: :augenrollen:

ยินดีจ้า...2 บอลและ...มันหล่อเหมือนกันเปล่าว่ะ...55

7 กค.ถ้าว่างก็มามิตติ้งนนท์ ได้นะครับ

ผับเปิดท้าย รับสมาชิก เมม 20,000 แถมเด็กดมกาว 10 คน

ขอแต่เด็กดมกาวได้ป่าวครับ กร๊าก ๆ ๆ จะเอาไปให้เด็กแว๊น ญ แถวบ้าน คนดีดีไม่ชอบ บอกอยากได้แบบ เชี้ย ๆ

ขอแต่เด็กดมกาวได้ป่าวครับ กร๊าก ๆ ๆ จะเอาไปให้เด็กแว๊น ญ แถวบ้าน คนดีดีไม่ชอบ บอกอยากได้แบบ เชี้ย ๆ

เอ้าๆๆ แนวเดียวกันอิอิ:sexy_girl:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม