ไปศรีวรจักรหาซื้อไฟเลี้ยวในกันชนสีขาวไม่เจอคราบ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31788
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31788

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
18 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
จำได้ว่าพี่ๆในนี้เคยแนะนำให้ไปซื้อที่ศรีวรจักรแต่หากระทู้ไม่เจอแล้วครับ ใครช่วยแนะนำด้วยครับว่าร้านไหนราคาประมาณเท่าไร ขอบคุณครับ

ผมจำไม่ได้นะวันชั้น B1 หรือว่า ชั้น 1

ร้านอยู่ด้านซ้ายของตึก ทางด้านหลัง

ในร้านขายแต่ โคมไฟหน้า ไฟเลี้ยว ไฟท้าย ของไต้หวัน

ไฟเลี้ยวขาวในกันชน 450 บาท ราคานี้เมื่อ 2 อาทิตย์ที่แล้วนะครับ

ครับตรงนั้นเลยร้านตรงมุมตึกเลยครับเคยไปถาม500ครับของใต้หวัน

ผมจำไม่ได้นะวันชั้น B1 หรือว่า ชั้น 1

ร้านอยู่ด้านซ้ายของตึก ทางด้านหลัง

ในร้านขายแต่ โคมไฟหน้า ไฟเลี้ยว ไฟท้าย ของไต้หวัน

ไฟเลี้ยวขาวในกันชน 450 บาท ราคานี้เมื่อ 2 อาทิตย์ที่แล้วนะครับ
ครับตรงนั้นเลยร้านตรงมุมตึกเลยครับเคยไปถาม500ครับของใต้หวัน:wink:

ถ้าไม่เจอก็มีอีกที่นึงในคลองถมเซนเตอร์นะคับ ตึกที่มีร้านFCนั่นแหละ หันหน้าให้ตัวตึก แล้วเดินเลาะด้านนอกข้างตึกไปทางซ้าย มีอีกหลายร้านครับ ต่อเยอะๆ ต่อแรงๆ

หาร้านทีขายพวกไฟอะครับ ถามดูมีแทบทุกร้าน ชั้น B อ.ศรีวรจักรก็มี

โหหห เยอะจังเลย ขอบคุณพี่ๆๆทุกท่านที่เข้ามาตอบนะคราบ จะรีบไปซื้อเลยคราบ

โหหห เยอะจังเลย ขอบคุณพี่ๆๆทุกท่านที่เข้ามาตอบนะคราบ จะรีบไปซื้อเลยคราบ

ที่ไปไม่เจออาจจะเกิดการผิดพลาดแบบผมก็ได้ อันนี้ประสพการณ์ตรงเลย นั่งแท็กซี่แล้วบอกไป อาคารศรีจุลทรัพย์(จำผิด) พอไปถึง ไม่มีของแต่งรถซักชิ้น
:cry: :cry: :cry:

500 คั๊บ 500
ถามกี่ทีก้อ 500
ใช้ใต้ดิน ศรีวรจักร เดินแอร์เย็น ๆ
เข้าไปซื้อเลย

แสดงว่าร้านในตึก เจ๊แกใจดี ขายกรูถูกดิ 5555555555

แสดงว่าร้านในตึก เจ๊แกใจดี ขายกรูถูกดิ 5555555555

อ้าว..งั้นสงสัยเจ๊แกมาบวกในค่าไฟเดโป้กรูแล้วแหง
ซื้อแพงกว่าชาวบ้าน200...-*-

อิอิ ขอบคุณพี่ๆๆทุกคนนะคราบ ไปซื้อมาแล้ว 500 บาท ของครบเลยครับใส่ได้เลย ใส่แล้วจ๊าบจิงๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม