K-Sport เสาร์นี้

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31002
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31002

TRANCE ณ. บางนา
Moderator
Register
เข้าร่วม
20 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
กำนันผมไปไหนเนี๊ยะ

ยังเข้าไม่ได้อีกรึ

ใครว่างเข้ามาแจ้งข่าวที

ตกลงจะไปกันกี่โมงครับพี่น้อง

ไปถึงก่อนกลัวเหงาอ่ะ:sweat:

เน็ตพี่แกยังใช้ไม่ได้เลยครับ พี่โต :cry:
แต่ว่าล่าสุดเมื่อวันอังคารพี่แกบอกให้เจอกันก่อนเที่ยงครับ
เดี๋ยวพรุ่งนี้โทรถามให้ครับ:burn:

น้องใหม่ K-sport ผมเอกคร้าบ rb20

ไปที่ไหนกันคับ อยากเข้ากลุ่มด้วยทำงัยคับยังหาที่ลงไม่ได้

:tongue: โทรก็ไม่รับอีตานี่
เอ๊าฝากบอกเจ้าสำนักด้วยแระกันวะ
ให้เชิญทาง Race Magazine. มางานด้วย
แล้วถ้าเค้าหนับหนุนของรางวัลมาหน่อย
เอามาจับฉลากกันสนุกสนานในงานหน่อยก็จะดี

ได้รายงานทางพี่เก๋ไปแล้วครับ...

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม