ล๊อกประตู

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ fahut
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

fahut

Register
เข้าร่วม
6 เม.ย. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ปกติเวลาเราล๊อกประตูด้านคนขับมันจะล๊อกทุกบาน แต่ของผมบางครั้งมันจะล๊อกให้เฉพาะด้านคนขับอย่างเดียวประตูอื่นไม่ล๊อก มันเกิดจากอะไรคับ

ปกติเวลาเราล๊อกประตูด้านคนขับมันจะล๊อกทุกบาน แต่ของผมบางครั้งมันจะล๊อกให้เฉพาะด้านคนขับอย่างเดียวประตูอื่นไม่ล๊อก มันเกิดจากอะไรคับ

สงสัยโรบินสัน lock ตัวแม่น่าจะไปแล้วคับ...ตัวล่ะ 500 มั้งผมไม่แน่ใจ ไปร้านประตูเช็คได้เรยคับ :coolly-0003:

สงสัยโรบินสัน lock ตัวแม่น่าจะไปแล้วคับ...ตัวล่ะ 500 มั้งผมไม่แน่ใจ ไปร้านประตูเช็คได้เรยคับ :coolly-0003:
มันอยู่ตรงไหน แล้วหน้าตามันเป็นไงคับ

ตัวเปิดปิดกระจกฝั่งขวา นอกจากคุมการเปิดปิดกระจกทุกบานแล้ว ยังคุมระบบล๊อคด้วย งั้นลองสับเปลี่ยนสวิทย์กระจกฝั่งขวาก่อน อีกตัวตัวคุมเซนทรัลล๊อคประตูขวา เป็นตัวขาวๆ อยู่ในประตูด้านล่างมุมขวาครับ
ปล.ติดตั้งระบบกันขโมยอ่ะปล่าว ถ้าติดต้องเช๊คระบบกันขโมยก่อนนะครับ

ขอบคุณมากคับเดี๋ยวจะไปลองดู

เป็นเหมือนกัน ต้องไขอย่างไรคับช่วยบอกที อะไหล่ต้องตรงรุ่นหรือปล่าว อยู่ต่างจังหวัดหาอะไหล่ยากครับ

ของตรงรุ่น อุปกรณ์พวกนี้หาไม่ยากหรอกครับ ลองดูในเว็ปนี้อ่ะครับ เซนทรัลล๊อคมีขายหลายเจ้ากั้บ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม