พร้อมกันหรือยัง

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31002
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31002

TRANCE ณ. บางนา
Moderator
Register
เข้าร่วม
20 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
เซฟนนท์ว่าไงกันบ้างครับ

เสาร์นี้พร้อมกันรึยัง

เอ๊ะรึว่ายังไม่สร่างเมากันเนี๊ยะ:biggrin:

ไปกันกี่โมงครับพี่น้อง:byebye:

ขอบคุณน้าโตครับ
สมาชิกกลุ่ม Cef@non นัดกันเป็นที่เรียบร้อยแล้วครับ กะว่าจะไปถึงประมาณ 10.30 น. ส่วนตัวผมกะว่าจะเดินทางไปก่อนเพื่อจะได้ไปช่วยๆ กันครับ

ขอบคุณน้าโตครับ
สมาชิกกลุ่ม Cef@non นัดกันเป็นที่เรียบร้อยแล้วครับ กะว่าจะไปถึงประมาณ 10.30 น. ส่วนตัวผมกะว่าจะเดินทางไปก่อนเพื่อจะได้ไปช่วยๆ กันครับ
โอ๊ด ไป ด้วย ครับ ป๋า

• กระทู้ ผู้เขียน
ตอนเช้าเลคียร์งานที่อู่เสร็จคงตามไปครับพี่

คงถึงประมาณสิบเอ็ดโมงครับผม

เจอกันครับ:wink:

มายอาจจะตามไป บ่ายๆเลยอ่ะค่ะ
เพราะต้องไปทำบุญกับที่บ้านก่อน ..

แล้วเจอกันค่ะ พี่ น้องงงงงงงง จุ๊บบ ๆๆ :biggrin:

มายอาจจะตามไป บ่ายๆเลยอ่ะค่ะ
เพราะต้องไปทำบุญกับที่บ้านก่อน ..

แล้วเจอกันค่ะ พี่ น้องงงงงงงง จุ๊บบ ๆๆ :biggrin:
อย่า ลืม มา นะ ครับ จุ๊บๆ:biggrin:

...อยากไปแล้ว...
(ต้องร้อนแน่แน่เลยอะ)
เตรียมดำกานทั่วหน้า
:biggrin: :biggrin: :biggrin:​

แล้วสมาชิกเริ่มงานกันตอนกี่โมงครับผม

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม