ตามหา Volk GTC FACE 1

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31819
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31819

PLAYBOY69
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
20 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ตามหา Volk GTC คือซื้อมาแล้วมันแตกไปข้างหนึ่งอะ ใครมี สัก 1 คู่ กว้าง 9 หรือข้างเดียวก็เอาคราบนิ้ว สีอะไรก็ได้คราบ
ทิ้งเบอร์ไว้ มีรูปให้ดูก็ดีคราบ
ขอบคุณคราบ

ยังหาอยู่น่ะคราบ..................

มีแต่ล้อVolk Gmc ได้ป่ะพี่ขอบ64 กว้าง 36นิ้ว มีหลายวงเลย
55+ ล้อเล่นน่ะครับ เดี๋ยวจะหาดูให้นะครับพี่ถ้าเปิดตู้คราวหน้าจะดูไว้ให้ครับ

เออ อาร์ท เองมีถุงมือ ทหารเปล่าว่ะ และก็เวส อ่ะ มีไหมว่ะ พี่อยากได้ว่ะ

ตอนนี้มีกระเป๋าตังไอ้กันแท้เวสให้เขาไปแล้วอ่ะพี่ถุงมือเดี๋ยวดูให้ครับมาเมืองกาญเมื่อไหร่แวะมาเอาละกันครับ

แล้ว หาเวส ได้ไหมอ่ะ เห็น ทหารเวร หน้ากรมเอง ใส่เทห์ดีอ่ะ อยากได้

แอบมาดูตั้งแต่เมื่อไหร่หว่ามาเมืองกาญแล้วโทรมาละกันเดี๋ยวจัดให้ครับ

มีแต่ครบเซทว่ะ
ขอบ 18 หน้า 8 หลัง 9
สนป่ะ สีทองขอบกระจก
ไม่แพง ๆ

น้าออย เท่าไรคราบ พี่ผม มันซวยซื้อของมาไม่ดู มันซ้อมมาแล้วย้อมแมวขาย
คนในเว็ปเราเนี่ยแหละ แต่ผมไม่อยากให้มีปัญหา เลยไม่พูด

ปล.คนของผมก็ไม่รอบคอบด้วยถือว่าซวยแล้วกัน เหอๆ

แก้ไขข้อมูลหน่อยนะ
ขอบ 18 นิ้ว สีบรอนซ์
ล้อหน้ากว้าง 8 ออฟ+35 หรือ 38 ไม่แน่ใจ
พร้อมยาง KUMHO 235/40/18 ปี 07
ล้อหลังกว้าง 9 ออฟ+42
พร้อมยาง KUMHO 265/35/18 ปี 07 / CON เบอร์เดียวกันปี 05

ราคา 34,567.-

attachment.php

แก้ไขล่าสุด:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม