เซ็นเซอร์โซน่าโช้ค ที่ติดรถมายังใช้ได้มั้ย

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311050
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A311050

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
21 ก.พ. 2009
  • กระทู้ ผู้เขียน
อยากรู้ว่าเซ็นเซอร์โช้ค โซน่า ของ A 31 จะรู้ได้ยังไงว่ามันเสียหรือใช้งานได้ปกติ:coolly-0023: ถ้าเสียแล้วซ่อมได้มั้ย
มีอะหลั่ยเปลี่ยนหรือป่าว :coolly-0003:

ไม่รู้ว่าซ่อมไงครับ

แต่ของผม เซนเซอร์ใช้ได้ เพราะผมเอามาใช้อยู่

แต่ไม่ได้ใช้ในรถนะครับ เอามาใช้ตรวจความเคลื่อนใหวบริเวณบ้าน เวลาคนไม่อยู่

แต่ของผม เซนเซอร์ใช้ได้ เพราะผมเอามาใช้อยู่

แต่ไม่ได้ใช้ในรถนะครับ เอามาใช้ตรวจความเคลื่อนใหวบริเวณบ้าน เวลาคนไม่อยู่

ดีเลยพี่เก้ง เอาไปทำอย่างอื่นได้อีก

ทำยังไงเหรอพี่ นอกจากนี้เอาไปทำอะไรได้อีก :coolly-0023:

อ้าวเวร ปาทิ้งข้างทางไปแระ เดี๋ยวไปคุ้ยหาก่อน
ทำให้พี่มั่งดิเก้ง

ของผมก็ยังอยู่แล้วเค้าทำไงกันอะ

อ้าวเวร ปาทิ้งข้างทางไปแระ เดี๋ยวไปคุ้ยหาก่อน
ทำให้พี่มั่งดิเก้ง

ไม่รู้ว่าทำยังไง พอดีพวกเพื่อนที่จบด้านอีเล็ก มันทำให้อะพี่

อย่าถามผมว่า ทำยังไง ตอบไม่ได้ :sweat:

ไม่รู้ว่าทำยังไง พอดีพวกเพื่อนที่จบด้านอีเล็ก มันทำให้อะพี่

อย่าถามผมว่า ทำยังไง ตอบไม่ได้ :sweat:
555 จบข่าวเลย ผมใช้ casio fishing gear อยู่ครับ มันจะบอกน้ำขึ้นลง และจำนวนปลา มีมากหรือน้อย:coolly-0003:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม