*****Header HKS (เหล็ก)******

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31591
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31591

arm7416
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
19 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ตามนั้น หอยคว่ำ เกตหงาย RB20 25

สภาพสวยจัด อวบๆ .......SALE....3900

089-8451964
081-6893393

ไฟล์แนบ

120.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 462
    136.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 451

และแล้วก็......

เหงแล้วซี๊ดดดดดเลย

เหงแล้วซี๊ดดดดดเลย

ผ่อนกะบัตร อิอาม แทนบัตร อิออน ก็ได้นะคับน้องหมี......
เหมือนกะโช๊ค ดาวน์ 5000 ผ่อนครบรับของเลย...ดอกเบี้ย 0%...5555++

ขึ้นไป....
ใครมีรัย มาแลกเปลี่ยนกันได้นะคับ

น่าผ่อนนะเนี่ย 5555+ ว่าแต่ผ่อนเดือนล่ะ 100 ได้มั้ยพี่ เอิ๊กๆๆ

sale แล้วโว๊ย เก็บตังๆๆๆๆๆ

Sale............. สนใจเขาเลสคว่ำนิสโม่มั้ยพี่อาร์ม

Sale............. สนใจเขาเลสคว่ำนิสโม่มั้ยพี่อาร์ม

เห็นแล้วคับ....อาจจะเป็นที่เดียวกันนะ
ใช่ตัวที่มีรอยบุบลักยิ้มรึป่าว...

แล้วเราสนใจGreddy โบหงายอ่ะป่าวล่ะ.......

จะพยายามคับพี่

รีบๆนะน้องหมี....เด๋วพี่เปลี่ยนใจเอาไปหนุนล้อกันรถไหล
เอามาเขวี้ยวหัวหมาเล่นแถวบ้านผมก้อได้นะพี่
เด๋วผมตามไปเก็บ

เห็นแล้วคับ....อาจจะเป็นที่เดียวกันนะ
ใช่ตัวที่มีรอยบุบลักยิ้มรึป่าว...

แล้วเราสนใจGreddy โบหงายอ่ะป่าวล่ะ.......
เอ๋..อันไหนว่า...งงแหะ...
ของผมอยู่ในรถนะ...แล้ว Greddy มันตัวไหนง่าาาา

เอ๋..อันไหนว่า...งงแหะ...
ของผมอยู่ในรถนะ...แล้ว Greddy มันตัวไหนง่าาาา

นึกว่าตัวเดียวกะที่ร้านที่ไปเห็นมาคับ........

Greddy ตัวไหนครับพี่อาร์ม อยู่ที่เดียวกับ Nismo เหรอ

Greddy ตัวไหนครับพี่อาร์ม อยู่ที่เดียวกับ Nismo เหรอ

แบบนี้งัยคับ แต่ไม่ใช้ตัวนี้นะ(รูปแทน)...........
ตัวนี้ไม่ได้เอามา มันมีแต้มซ่อมตรงคอน่ะ

ไฟล์แนบ

186.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 88
    170.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 85
ดูจากรูปพรรณสัณฐานแล้ว น่าจะที่เด๋วกันนะ...กะตัวนิสโม่อ่ะ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม