อยากรู้

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ cefmyae
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

cefmyae

Register
เข้าร่วม
13 ต.ค. 2008
  • กระทู้ ผู้เขียน
อยากรู้เรื่องเครื่อง rb คับเค้าว่าเล่นยากจิงป่าวคับปัญหาจุกจิกเยอะคือผมไม่ค่อยมีความรู้อ่ะคับ:coolly-0015: พี่ๆช่วยเล่าให้ฟังหน่อยคับ:coolly-0033:

อยากรู้เรื่องเครื่อง rb คับเค้าว่าเล่นยากจิงป่าวคับปัญหาจุกจิกเยอะคือผมไม่ค่อยมีความรู้อ่ะคับ:coolly-0015: พี่ๆช่วยเล่าให้ฟังหน่อยคับ:coolly-0033:

เล่นยากนี่หมายถึงอะไรครับ ใช้งานปกติ ก็ดูแลน้ำมันเครื่อง ดูแลขอลเหลวต่าง ๆให้ดี rb เซนเซอร์จะเยอะหน่อยครับ ก็เลยดูจะมีปัญหา เพราะเสียตัวนึงอาจทำให้รวนทั้งระบบได้ แต่ถามว่าเล่นยากไม๊ ไม่ยากหรอกครับ แต่ถ้าเอาไปเปรียบกะเจแล้ว เจมันอึดกว่าก็แค่นั้นเองครับ

เล่นยากนี่หมายถึงอะไรครับ ใช้งานปกติ ก็ดูแลน้ำมันเครื่อง ดูแลขอลเหลวต่าง ๆให้ดี rb เซนเซอร์จะเยอะหน่อยครับ ก็เลยดูจะมีปัญหา เพราะเสียตัวนึงอาจทำให้รวนทั้งระบบได้ แต่ถามว่าเล่นยากไม๊ ไม่ยากหรอกครับ แต่ถ้าเอาไปเปรียบกะเจแล้ว เจมันอึดกว่าก็แค่นั้นเองครับ
แล้วมีวิธีทำให้อึดเหมือนเจมั้ยคับ บูทเดิมมาเท่าไหร่คับ ถ้าจาดันสักหนึ่งบาร์ไหวมั้ยคับ เครื่อง rb 25 คับ ขอบคุณคำตอบคับ

ถามพี่เก๋ k-sport เลยคับ แกเอาลงแข่งแทบทุกงาน ไม่เหงมันพังเลย 555+
บูสเดิมๆมันอยู๋ที่ 0.5 มั้งคับ ช่ายป่าวหว่า น่าจะใช่นะ เครื่อง 25 เหงพี่เก๋เคยบอกไว้ว่า กล่องเดิมมัน บื้อ อ่ะคับ

ถ้า 20โบ บูสมาที่0.8 ครับ
อึดได้ไหมมันได้แหละ ใช้ให้มันไม่เกิน ขอบเขตความสามารถของเครื่องมันครับ

ขอบคุณทุกคำตอบคับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม