มีปัญหามาถามพี่ๆอีกแล้วครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311050
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A311050

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
21 ก.พ. 2009
  • กระทู้ ผู้เขียน
คือว่ารถผม เซนทัลล็อคประตูหลังคนขับมันไม่ทำงาน ต้องกดล็อคด้วยมือ มีวิธีการซ่อมยังไงครับ แล้วถ้าเกิดมันเสียอะหลั่ยราคาเท่าไร
ปัญหาที่ 2 แผงคุมกระจกไฟฟ้าคนขับกดกระจกทุกบานลงได้ แต่เอาขึ้นได้แค่ฝั่งคนขับได้อย่างเดียว ไม่รู้ว่ามันเป็นแบบนี้เองหรือแผงคมกระจกมันผิดปกติ
ช่วยหน่อยนะครับพี่ๆ:coolly-0023:

คือว่ารถผม เซนทัลล็อคประตูหลังคนขับมันไม่ทำงาน ต้องกดล็อคด้วยมือ มีวิธีการซ่อมยังไงครับ แล้วถ้าเกิดมันเสียอะหลั่ยราคาเท่าไร
ปัญหาที่ 2 แผงคุมกระจกไฟฟ้าคนขับกดกระจกทุกบานลงได้ แต่เอาขึ้นได้แค่ฝั่งคนขับได้อย่างเดียว ไม่รู้ว่ามันเป็นแบบนี้เองหรือแผงคมกระจกมันผิดปกติ
ช่วยหน่อยนะครับพี่ๆ:coolly-0023:
1.ส่วนใหญ่ตัวเซนทรัลล๊อคเสียหาเปลี่ยนก็น่าจะจบ ราคาประมาณ 400.-
2.สวิทย์คุมกระจกฝั่งประตูคนขับเสียครับ หาเปลี่ยนซะ 6-700.- หรือมากกว่านั้นถ้าตัวหนังสือสวย..

1.ส่วนใหญ่ตัวเซนทรัลล๊อคเสียหาเปลี่ยนก็น่าจะจบ ราคาประมาณ 400.-
2.สวิทย์คุมกระจกฝั่งประตูคนขับเสียครับ หาเปลี่ยนซะ 6-700.- หรือมากกว่านั้นถ้าตัวหนังสือสวย..
ขอบคุณมากครับท่านรองประทาน ตอบใวดีจัง แล้วเปลี่ยนเองยากมั้ยครับ :coolly-0023:

ไม่ยากถ้าชำนาญในการรื้อแผงประตู..

พึ่งมาเห็นว่าท่านประธาน มีอุปกรณ์ขายด้วย
มีโช้คกระโปงหน้ารถมั้ยครับ
และมีฝาครอบปิดน็อตล้อมั้ยครับ แจ้งราคาด้วยก็ดีครับ