อยากทราบเรื่องขนาดท่อไอเสียกับ1J Ge Auto ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ Expressway
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Expressway

Member
Register
เข้าร่วม
5 เม.ย. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ผมจะเดินเป็น2.2"ทั้งเส้นอ่ะครับ พักปลายใส้ตรง ควรมีพักกลางดีป่าวครับ หรือปลายอย่างเดียวดีกว่ากันครับผม

2.5 ดีกว่ามั้งคับ มีพักกลางกับปลาย

แล้วแต่ความชอบคับรถเพื่อน สามนิ้วทั้งเส้นไม่มีพักกลางมีพักหลังอย่างเดียวคับ

แล้วแต่ความชอบคับรถเพื่อน สามนิ้วทั้งเส้นไม่มีพักกลางมีพักหลังอย่างเดียวคับ

มันจะโล่งไปหน่อยมั้ยครับ แนะนำว่า 2.2 พักกลางใส่ตรง ปลายแล้วแต่ชอบ

กำลังดีครับ

มันจะโล่งไปหน่อยมั้ยครับ แนะนำว่า 2.2 พักกลางใส่ตรง ปลายแล้วแต่ชอบ

กำลังดีครับ
เห็นด้วย แรงโหด ต้นจัดดี
ผมใช้แก๊ส ต้นคอ2.2 พักกลางออกไป2.5 นิ้วมีพักปลาย นิ่มดีจัง
3นิ้วต้นดังสนั่นมาก กว่ารอบจะมาจากกลางไป
เข้าห้างสัญญานกันขโมยชาวบ้านดังโฉงเฉงเลย:tongue:แต่กลางๆถึงปลายมาโหด
ขับรอบจัดบ่อยๆมันมาก

• กระทู้ ผู้เขียน
ขอบคุณพี่ๆมากครับผม

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม