อยากรู้ครับ...เกี่ยวกับจานเบรค

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ BOMMANY
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

BOMMANY

Member
Register
เข้าร่วม
27 ส.ค. 2008
  • กระทู้ ผู้เขียน
อยากรู้ครับ...เกี่ยวกับจานเบรค
ถ้าเรามี คาริปเปอร์ป๊มเบรกของ R32 อยู่ 4 ล้อแต่ไม่มีจาน
เราสามารถใช้จานเดิมได้มั้ยครับ....ไม่รู้จริงๆๆ :coolly-0033:
รบกวนพี่ๆๆ เพื่อนๆๆ ชี้แนะครับ
ขอบพระคุณอย่างสูง

ไม่ได้ครับ จานเดิมใส่ ไม่ได้

ถ้าหาไม่ได้จริง ๆก็คงต้องพึ่งของพวก runstop ครับ

แต่จานเบรคพอจะมีขาสยนะลองหาดูตามเวปแหละครับ rcweb ก็ได้น่าจะมี

ไม่ได้ครับ จานเดิมเล็ก + กับบางเกินไปครับ

จานสกายหาง่ายครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม