หม้อน้ำ Aluminuim Cefiro A-31 (เครื่อง JZ) ตรงรุ่น!!!!^.^

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31670
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31670

The Doctor
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
12 ส.ค. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
หม้อน้ำ Aluminuim 2 ช่อง Cefiro A-31 เครื่อง JZ ตรงรุ่น!!!!^.^
ขายไป 8900 Thb. ของใหม่ครับ
0813578142 เหน่งครับ รับของเมืองทองเลยครับ

อื้อหือ ....

:dribble: :dribble: :dribble: :dribble: :dribble: ....

น้ำลายหกเยย

ง่าราคาโทรคุยกันใด้ขอรับ อิอ

อัพไปครับน้า.....

น้าเหน่ง ไม่มีของ อาบี หรอ

ฟักกล้าขอ แต่พี่ไม่กล้าให้ครับ อิอิ

เด๋วดูให้คั๊บผม ^^
ps.ตอนนี้อยู่คอนคั๊บ

เฉี่ยวๆ มาภูเก็ตโทรฯหาได้นะ ครับน้า

พึ่งกลับมาจากพิดโลก..
ตอนนี้อยู่กทม.คับ...:wink: :byebye:

พิษณุโลก ร้อนแล้ว
เฉี่ยวๆ มาภูเก็ตโทรฯหาได้นะ ครับน้า
วันนี้กลับมาปัตตานีแล้วครับ เที่ยวนี้ไม่ใด้แวะภูเก็ตเลย จองตัวรถไฟกลับ กทม. มะรืนมีแวะหาดใหญ่หน่อยนึงคั๊บ โอกาศหน้าผ่านไป โทรหาแน่นอนคั๊บ:coolly-0003:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม