ตามหาสายไมล์ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31670
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31670

The Doctor
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
12 ส.ค. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ตามหาสายไมล์ครับใครเอามาขายครับ
ขอราคาเบาๆเนาะ เหน่งครับ 0813033210:coolly-0027:

:eeek: :eeek: :eeek:

เปงอารายอีกน้อน้าเรา...?!!!....:sweat:

แฟนเอาไปลอง ขาดเลยกำไม๊ เฮ้อออ

m/t กับ a/t ต่างกันไหมอะ

มีของติดรถอยู่เอาของเก่ามาแลก:coolly-0045: เพราะต้องการใช้หัวที่ติดอยู่กับเฟืองไมล์ที่เกียร์ :coolly-0015:
เพิ่มตังมาให้ผม(ไม่รู้เอาเท่าไหร่ดี):coolly-0043: และมารับของเองนะจ๊ะ:coolly-0002: ที่ซอยลาซาล36:coolly-0024: :coolly-0024:

.......ซื้อใหม่ 480 บาทประมาณนี้ ครับพี่เหน่ง.......ของธรรมดานะไม่แท้ ผมใช้มา 4 ปีละยังปกติครับ

มาแกะเอาที่รถผมเลยครับพี่ เครื่องมือมีครบ ขาดแต่ลูกมือครับ (ของผม 12V A/T)

มาแกะเอาที่รถผมเลยครับพี่ เครื่องมือมีครบ ขาดแต่ลูกมือครับ (ของผม 12V A/T)

ขอบคุณครับ ใกล้ด้วย อิอิ เด๋วแย่งรถจากแฟนมาให้ใด้ก่อนครับ อิอิ:coolly-0046:

ขอบคุณครับ ใกล้ด้วย อิอิ เด๋วแย่งรถจากแฟนมาให้ใด้ก่อนครับ อิอิ:coolly-0046:

ขอให้โดนแฟนยึดตลอดไป:coolly-0046: :coolly-0046: :coolly-0046:

มาวันใหนก็โทรมาบอกแล้วกันครับพี่..........ยินดีต้อนรับเสมอ

มาวันใหนก็โทรมาบอกแล้วกันครับพี่..........ยินดีต้อนรับเสมอ

ยึดรถกลับมาใด้แล้ว รอนิวมาเอาบ่าเรือนไมล์ก่อนครับผมเด๋วโทรปายเนาะ อิอิ:coolly-0033:

ได้เลยครับพี่

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม