อยากเปลี่ยนโช๊คแบบตะเกียบเป็นรูร้อย

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31788
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31788

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
18 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
รถผมเป็นแพ GTR ใส่โช๊คหลังมันจะเป็นแบบตะเกียบ คือผมอยากกลับไปใส่แบบหูร้อยรูแบบทั่วๆไปต้องเปลี่ยนชิ้นไหนของแพครับ:coolly-0038:

คอม้าหลัง ครับ

คอม้าหลัง ครับ

ขอบคุณครับพี่ ถามต่อว่าหาแต่คอม้าหลัง หรือต้องหาทั้งดุมหลังเลยครับ จะได้ไปหาได้ถูก:coolly-0007:

ต้องเปลี่ยนแบบมีถาดหลังด้วยครับถึงจะครบจริง

ขอบคุณครับพี่ ถามต่อว่าหาแต่คอม้าหลัง หรือต้องหาทั้งดุมหลังเลยครับ จะได้ไปหาได้ถูก:coolly-0007:

ถ้าหาคอม้าหลังจะเป็นของ R32GTS R33GTS ปกติมักติดดุมมาด้วยอยู่แล้วครับ ราคาพร้อมดุมและชุดเบรคมือน่าจะพันต้นๆ ครับ

ต้องเปลี่ยนแบบมีถาดหลังด้วยครับถึงจะครบจริง

เป็นยังไงครับดุมมีถาด :coolly-0007: ไม่ครบหรอกพี่รถผมก็ธรรมดาๆ
ว่าแต่เมื่อไรดีครับพี่อาร์ต:coolly-0046:

ถ้าหาคอม้าหลังจะเป็นของ R32GTS R33GTS ปกติมักติดดุมมาด้วยอยู่แล้วครับ ราคาพร้อมดุมและชุดเบรคมือน่าจะพันต้นๆ ครับ

ขอบคุณมากครับป๋า เดี๋ยวลองหาดูครับ ป๋ามีแต่คอม้าหลังขายไมอ่ะครับ:coolly-0026:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม