เรื่อง ecu rb25det จำโมยังไงดี

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311294
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A311294

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
7 พฤษภาคม 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
เรื่อง ecu rb25det จะโมยังไงดี

ผมใช้ rb25det อยู่แต่มีปัยหาอะครับเรื่องรอบเครื่อง
ลากยังไม่มันเลยตัดๆๆๆเลย ที่ 7000
จะทำยังให้ลากรอบมันเพิ่มขึ้นได้อีกอะครับ
เท่าที่หาข้อมูลมากล่องมันโมไม่ได้แน่นอน

ที่ผมอยากจะทราบถ้าเอากล่อง 20โบมาใส่จะได้ไหมครับ
แล้วถ้าผมเอามาใส่จะต้องใช่สายไฟ20ด้วยหรือเปล่า
หรือว่า25ก้อได้แค่ยกกล่อง

หลักๆเลยผมต้องการแค่ปลดล๊อครอบกับความเร็วครับ

ช่วยแนะนำด้วยนะครับ อยากแรงๆๆๆๆๆ

Re: เรื่อง ecu rb25det จะโมยังไงดี

ผมใช้ rb25det อยู่แต่มีปัยหาอะครับเรื่องรอบเครื่อง
ลากยังไม่มันเลยตัดๆๆๆเลย ที่ 7000
จะทำยังให้ลากรอบมันเพิ่มขึ้นได้อีกอะครับ
เท่าที่หาข้อมูลมากล่องมันโมไม่ได้แน่นอน

ที่ผมอยากจะทราบถ้าเอากล่อง 20โบมาใส่จะได้ไหมครับ
แล้วถ้าผมเอามาใส่จะต้องใช่สายไฟ20ด้วยหรือเปล่า
หรือว่า25ก้อได้แค่ยกกล่อง

หลักๆเลยผมต้องการแค่ปลดล๊อครอบกับความเร็วครับ

ช่วยแนะนำด้วยนะครับ อยากแรงๆๆๆๆๆ
2ทางเลือก วาล์วแปรผันใช้ได้เหมือนเดิม
-หากล่องโมนอก แต่ก็ต้องมาลุ้นสเปคของกล่องโมที่ได้มาว่า หัวฉีด-แคม-เทอร์โบ-ออกเทนน้ำมัน-อากาศ ไปกับเครื่องที่จะไปใส่ได้หรือเปล่า (ต้องทำเครื่องเข้าหากล่อง).ราคาประมาณ8000+

-หากล่อง STAN ALONE แล้วมาจูนให้เข้ากับเครื่อง ราคาค่ากล่องประมาณ 10000+ ไม่ต้องใช้แอร์โฟล จะเอารอบเท่าไหร่ก็ได้ ล็อครอบออกตัว เปลี่ยนเกียร์ไม่ต้องถอนคันเร่ง และอื่นๆอีกมากมาย
ลองดูครับ:coolly-0037:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม