มีขอสงสัยครับเกี่ยวกับปั๊มติ๊ก Rb26 กับ 2เจโบ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ BOMMANY
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

BOMMANY

Member
Register
เข้าร่วม
27 ส.ค. 2008
  • กระทู้ ผู้เขียน
มีขอสงสัยครับเกี่ยวกับปั๊มติ๊ก RB26 กับ 2เจโบ
รถผมเครื่อง 20bo มีอาการปั๊มติ๊กเดิมไม่พอครับคงต้องเปลี่ยน
แต่อยากทราบว่าปั๊มติ๊ก RB26 มีราคากว่า 2เจโบ มันต่างกันยังไง
หรือสามารถใช่ปั๊มติ๊กของ 2เจโบแทนได้มั้ยต้องแปลงรึป่าวครับและ
จะพอมั้ยเพราะราคาถูกกว่าขอบพระคุณมากนะครับ

20 เดิมๆปั้น 2jbo น่าจะพอนะ นอกจากโมเครื่องไปเยอะ หรือติ๊กถอยไปแล้ว

ปั้ม2jbo 180 ล.ต่ออะไรไม่รุ้จำไม่ได้
26 190 ล.ต่ออะไรไม่รู้จำไม่ได้

แต่ราคาต่างกันเกือบเท่านึงได้

มีอีกวิธีใช้ดี ประหยัด เอา 1jbo หรือ 2jbo มัดรวมกัน 2ลุกเลย

ประหยัด แรงกว่า 26 ตัวเดียวอีก

ราคา26 เท่ากับ 2เจ สองลูก

เอา2เจ สองลูกเลยคับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม