เสียงอะไรจากช่วงล่างหน้า ดัง กริ๊งๆ เหมือนเสียงกิ๊ป

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31777
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31777

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
18 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
น่ารำคาญมากเลย เวลาขึ้นลูกระนาด ถ้าปิดกระจกไม่ค่อยได้ยิน แต่พอ เปิดหน้าต่างเนี่ย ดังมากเลย ใครเคยเป็นแนะนำหน่อยจะ หาไม่เจอ เพราะเวลา ถอดล้อก็ ขยับดูไม่เห็นจะมีเสียง ล้อใส่ GTS spacer 6 mm. เอง ไม่น่าจะเกี่ยวกับสเปเซอร์เนอะ เป็นเฉพาะตอนขึ้นเนินลงเนินเนี่ยล่ะ:coolly-0006:

ผมเคยเป็นคับ ของผมมันเปงเสียงกิ้ฟล๊อกไม่แน่นคับลองดูคับ

น่ารำคาญมากเลย เวลาขึ้นลูกระนาด ถ้าปิดกระจกไม่ค่อยได้ยิน แต่พอ เปิดหน้าต่างเนี่ย ดังมากเลย ใครเคยเป็นแนะนำหน่อยจะ หาไม่เจอ เพราะเวลา ถอดล้อก็ ขยับดูไม่เห็นจะมีเสียง ล้อใส่ GTS spacer 6 mm. เอง ไม่น่าจะเกี่ยวกับสเปเซอร์เนอะ เป็นเฉพาะตอนขึ้นเนินลงเนินเนี่ยล่ะ:coolly-0006:

มีเสียงกริ๊งๆ ตอนวิ่งด้วยรึป่าวคับ แบบว่าวิ่งทางไม่ค่อยเรียบแล้วมีเสียงอ่ะคับ ถ้ามี ลองดูลูกปืนล้ออ่ะคับ เพราะของผมก็เคยเป็นคับ เป็นข้างเดียว เปลี่ยนแล้วหายคับ (ถ้าอาการเดียวกันอย่างที่ว่านะคับ)

ผมเคยเป็นคับ ของผมมันเปงเสียงกิ้ฟล๊อกไม่แน่นคับลองดูคับ
กิ๊ฟล๊อกตรงช่วงใหนครับ......ของผมก็ดังครับบางทีเวลาเบรคแต่ของผมจานบังฝุ่นมันขยับได้อ่ะครับ

ลองดูลูกหมากปลายแร๊คคับ

ผมเคยเป็น

ขับในซอยเล็ก ๆ ขับช้าเปิดกระจก ได้ยินชัด

พอเปลี่ยนลูกหมาก กริบเลย

• กระทู้ ผู้เขียน
เป็นได้ทุกอย่างของช่วงล่างเรยวุ้ย

มีกิ๊ฟของสาว ๆ ไปติดอยู่ที่ล้อเปล่าวะ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม