เสียงลมตอนเช้าๆ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31590
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31590

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
Register
เข้าร่วม
25 เม.ย. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ตอนเช้ามืดขณะที่รอบด้านเงียบสนิท
พอสตาร์ทรถก็จะมีเสียงลม ฟี่ๆๆๆๆๆ ดังมาจากด้านหน้าฝั่งขวา พอกดเบรคเสียงก็จะเงียบหายไปอะครับ
ไม่ทราบว่ามันผิดปรกติตรงไหนหรือไม่นะครับ
พัดลม/แอร์ยังไม่เปิดนะครับ
เครื่องna อะครับ

หม้อลมไหมเอ่ย(ถ้าเบรคแข็ง)

ก็ไม่ต้องใช้รถตอนเช้าสิอั้ม จะได้ไม่รำคาญ

ใช้สายๆ กับดึกๆ เอา

ก็หม้อลมคงเริ่มจะรั่วแล้วหล่ะ ไปขอซื้อน้าตู่ 71 ไปเพิ่งถอดใบใหญ่ออก งามๆ

ก็ไม่ต้องใช้รถตอนเช้าสิอั้ม จะได้ไม่รำคาญ

ใช้สายๆ กับดึกๆ เอา

ก็หม้อลมคงเริ่มจะรั่วแล้วหล่ะ ไปขอซื้อน้าตู่ 71 ไปเพิ่งถอดใบใหญ่ออก งามๆ

ผมก็อยากโทรไปหาพี่นะ แต่เห็นพี่มีลูกเลยคิดว่าไม่ว่างอะพี่ แหม ชาย/หญิงอะพี่
พี่ชายผมได้หญิงอะ

แล้วของพี่ตู่นี่กี่ชั้นนะพี่ ราคาแรงมะ
ขอเบอร์ด้วยจิพี่แม๊กสื

ผมก็อยากโทรไปหาพี่นะ แต่เห็นพี่มีลูกเลยคิดว่าไม่ว่างอะพี่ แหม ชาย/หญิงอะพี่

แล้วของพี่ตู่นี่กี่ชั้นนะพี่ ราคาแรงมะ

เชื่อควาย 357
อ้ำเลยควาย ตามเลย

555

ยังไงหว่า งง
357 ไครอะ

พี่แม๊กส์ไงเนี่ย งง

555555555555

55555555555+

ชัดเจนหรือยัง ??

ไฟล์แนบ

79.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 75
    46 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 70

ไฟล์แนบ

81.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 68
    35.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 64
พี่โต้เอาใส้ไปเก็บไว้ไหนว่ะนั่นอะ 555

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม