ไขควงแฉกอันเดียวครับพี่น้อง

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31504
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31504

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
18 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
แบบว่าเปลี่ยนคอนโซลหน้านะครับ ใช้เวลาชั่วโมง (ทำคนเดียว เมียฉายไฟ ลูกสาวถ่ายรูป)

ไฟล์แนบ

137.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 445
    133.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 445
    129.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 432
    125.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 414
    133.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 444
    127.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 424

เฮ้ยยย สวยแล้วนี่หว่า เหลือคอพวงลัยอย่างเดียว

แบบว่าเปลี่ยนคอนโซลหน้านะครับ ใช้เวลาชั่วโมง (ทำคนเดียว เมียฉายไฟ ลูกสาวถ่ายรูป)

คนในรูปเวลาใส่คอลโซนทำมั้ยต้องทำหน้ามาววววด้วยครับ555+

ปล.คอลโซนชุดนี้สวยจริงๆๆๆๆ

โหหหห สวยอ่ะ

คอนโทรกระจกฝั่งคนขับผมมีชุดน้ำตาลนะครับ ขายของซะงั้น
แต่ภายในน้ำตาลนี่งามจริงๆ

แต่ก็สวยอะ

สวยอะพี่มี่

ดีจัง

ผมยังขาดพวกเปลือกที่เป็นพลาสติกทั้งหลายแหล่ครับ ใครมีหรือเจอแจ้งเบาะแสหน่อยนะครับ ในกระทู้นี้ก็ได้ครับ วันนี้ก็ได้พรมพื้นผืนใหญ่มาแล้ว ที่ขาดก็เสา เอ บี ซี(มีแล้วแต่ไม่สวย) หลุมมือจับ มือเปิดพวกนี้แหละครับ จริงๆนะเจอแล้วแต่แพงโคตรเลยยังไม่เอามาแต่ถ้าหาไม่ได้ก็ต้องยอมละครับ

ใครเจอช่วยชี้เป้าด้วยนะครับ อิอิ...ขอบคุณล่วงหน้าก่อนเลย

ใครเจอช่วยชี้เป้าด้วยนะครับ อิอิ...ขอบคุณล่วงหน้าก่อนเลย

เจอแล้วตามร้านวัสดุก่อสร้าง สีสเปร์เลือกได้ตามใจเลย..เออ.เอาแบบสะท้อนแสงก็ดีนะครับคุณน้องมี่..

เจอแล้วตามร้านวัสดุก่อสร้าง สีสเปร์เลือกได้ตามใจเลย..เออ.เอาแบบสะท้อนแสงก็ดีนะครับคุณน้องมี่..
ถ้าหาไม่ได้จริงๆสังสัยต้องเปนอย่างนั้นไปก่อนละครับพี่ ว่าแต่มีบริจากให้ผมมั่งปะพวกซันลู๊ป ปัดหลัง บังแดด ล้อ 18 ซักชุด ไฟหน้าซักชุด นี่ถ้าให้ผมนะผมสัญญาว่าจะหอมแก้มพี่สองที่เลยครับ:coolly-0026:

สวยงามมากมายครับพี่มี่

ถ้าหาไม่ได้จริงๆสังสัยต้องเปนอย่างนั้นไปก่อนละครับพี่ ว่าแต่มีบริจากให้ผมมั่งปะพวกซันลู๊ป ปัดหลัง บังแดด ล้อ 18 ซักชุด ไฟหน้าซักชุด นี่ถ้าให้ผมนะผมสัญญาว่าจะหอมแก้มพี่สองที่เลยครับ:coolly-0026:
หยอกล้อกันดีจังนะ 2 พี่น้องคู่เนี๊ย..:coolly-0045:

ผมยังขาดพวกเปลือกที่เป็นพลาสติกทั้งหลายแหล่ครับ ใครมีหรือเจอแจ้งเบาะแสหน่อยนะครับ ในกระทู้นี้ก็ได้ครับ วันนี้ก็ได้พรมพื้นผืนใหญ่มาแล้ว ที่ขาดก็เสา เอ บี ซี(มีแล้วแต่ไม่สวย) หลุมมือจับ มือเปิดพวกนี้แหละครับ จริงๆนะเจอแล้วแต่แพงโคตรเลยยังไม่เอามาแต่ถ้าหาไม่ได้ก็ต้องยอมละครับ

มันแพงก็เปลี่ยนมาใช้สีเดิมเลยพี่สะดวกกว่าอิอิ:coolly-0046:

ผมทำหูฟังหล่นไปในช่องตรงคอนโซล ที่เป็นซี่ ๆ ยาว ๆ แนวเดียวกับเซนเซอร์ไฟออโต้

ต้องทำไงอะคับ

จะต้องรื้อมั๊ย?

ถ้ารื้อ ให้ใครทำได้บ้างอะ

ไม่มีปัญญาแน่ ๆ :coolly-0018:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม