พี่พี่ คับ ไฟเบรคมือมันขึ้นไม่ยอมดับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31913
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31913

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
18 ส.ค. 2008
  • กระทู้ ผู้เขียน
ไฟเบรคมือมันขึ้นไม่ยอมดับ (I) คับ มันเป็นอะไรหรอ

โยกเบรคมือแล้วหลายครั้งแล้วไม่ยอม ดับ มันขึ้นโชว์ตรงหน้า ปัดเป็นสีแดงๆ ไม่
ดับสักที

แล้วจะแก้ไขตรงไหน มัน เป็นอะไรไหม:verwirrt:

ดูระดับน้ำมันเบรคครับ ถ้าน้ำมันเบรคขาดให้เชคผ้าเบรคว่าหมดป่าว ถ้าผ้าหมด
ให้เปลี่ยนผ้าเบรคก่อน แล้วค่อยเชคน้ำมันเบรคอีกครั้ง

ถูกต้องแล้วคร๊าบบบบบบบบบบบ

• กระทู้ ผู้เขียน
ขอบ คุน คับ พี่

ของผมไฟเบรคแดงมันจะขึ้นเฉพาะตอนเปิดไฟหน้าน่ะ อันนี้แก้ยังไง

ของผมไฟเบรคแดงมันจะขึ้นเฉพาะตอนเปิดไฟหน้าน่ะ อันนี้แก้ยังไง
อันนี้ไฟที่ขึ้นอาจเป็นไฟเตือนไฟท้ายขาดอะครับลองเชคดูว่าหลอดไหนขาด แต่ถ้าไม่มีขาด ก็ ให้ไปบีบปลั้กกล่องคุมไฟท้ายที่แผงฝาท้ายตัวดำๆอะครับ ปลักหลวมมันจะโชว์แล้วไฟท้ายไม่ติดอะครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม