ล้อmag 5 รู 112 มาใส่ a31 ได้ไม๊ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ pakapao8
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

pakapao8

Register
เข้าร่วม
16 เม.ย. 2008
  • กระทู้ ผู้เขียน
ล้อแม๊ก 5 รู 112 ถอดมาจาก Benz W124 เอามาใส่ A31 เราได้ไม๊ครับ ต้องแปลงเยอะไม๊ แล้วพอมีร้านแนะนำไม๊ครับ

ถ้าจะเอาดีๆควรเจาะ/จานและดุมหน้า-หลังใหม่ครับ:coolly-0037: :coolly-0037:

• กระทู้ ผู้เขียน
ถ้างั้นผมไปทำที่ร้านน้าละกัน แล้วนี่ที่ร้านเริ่มเปิดวันไหนละครับ

ผมเอาล้อไปไสลท์รูเอานิดหน่อยอะครับ ก็ใส่ได้ แต่เซนเตอร์บอลต้องแน่ๆหน่อย

เป็นอีกวิธีที่
ถ้าไม่อยากเจาะดุมนะครับ

ใส่ได้ครับ แต่มันจะสั่นๆน่ะ ของผมใส่ บราบัส บล็อก 3 ขอบ 18 ครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม