ช่วยด้วยคราบ 1j Bo วิ่งไม่ขึ้น

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31920
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31920

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
18 ธ.ค. 2008
  • กระทู้ ผู้เขียน
:coolly-0002: ตอนออกตัวช่วงจะแซงรถวิ่งไม่ขึ้นคราบ แต่ถ้าวิ่งอยู่ที่100ก็OKคราบแต่ก็ไม่ดีเท่าที่ควร:coolly-0023:

หัวเทียน
แรงดันน้ำมันเบนซิน
ท่อแวคคั้ม

เกียร์อะไร อะครับ

:coolly-0027: AUTOคราบ:coolly-0027:
รบกวนหน่อยคราบ
รถติดLPGคราบเวลาใช้LPGไม่มีปัญหาอะไรคราบ
แต่พอใช้นำมันออกอาการ
:coolly-0038:

ปั้มติก หัวฉีด หัวเทียนครับ ลองเชคดู

ขอบคุณครับ
:burn: :burn:​

ตามนั้นเลยครับหายแน่ๆ อย่าลืมตั้งเขี้ยวหัวเทียนด้วยนะ

แล้วปรกติเขี่ยวหัวเทียนควรมีระยะห่างเท่าไหรครับ